Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาพิมไทย พิเปนนี่ละคับ ช่วยบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาพิมไทย พิเปนนี่ละคับ ช่วยบอกที

++++#"H2AH*HA+*'2A"535#IHIH+A ที่พิมได้ผมพิมที่ Notepad เอานะคับ ขอบคุณที่กรุณาตอบ

HealMe

Comment

Heal Me

Comment

ใช้โปรแกรม bit รึป่าวครับ

Comment

ใช้IEหรือเปล่าคับ
          เห็นเป็นกันเยอะเลย IEเนี่ย

Comment

ใช้ IE และ บิท คับผม แก้ไง บอกด้วยแล้วกันนะคับ

Comment

เปลี่ยนรุ่นบิทดู มีกระทู้เก่าๆ ครับ ลองหาดู ผมลืมแล้ว แต่จำได้แค่ ลบแล้วลงบิทตัวอื่นดู

ผิดถูกอย่าว่ากันนะ ผมจำไม่ค่อยได้ แต่รู้ว่ามีกระทู้แบบนี้เยอะเลย

Comment

วิธีแก้คับ

http://www.pantip.com/tech/software/...SA2293894.html

Comment

Working...
                X