Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300GT ddr3 ยี่ห้อไหนดีสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300GT ddr3 ยี่ห้อไหนดีสุด

7300GT ddr3 ยี่ห้อไหนดีสุด

แล้วราคาแต่ละยี่ห้อ+หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ดีตามราคาครับ

Comment

ผมว่า Galaxy อะครับ แรงสุดนะ แต่ดีรึป่าวไม่แน่ใจ

Comment

GALAXYราคาเท่าไหร่ครับแล้วหาซื้อได้ที่ไหน วันอังคารไป 1000ทิพ

แนะนำร้านขายราคาถูกๆหน่อยสิครับ บอกชื่อร้านและชั้นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ดันไปอยากรุ้จะไปซื้อวันอังคารแย้ววว

Comment

Galaxy GeForce 7300GT 256MB DDR3 128-bit 3,420.00 บาท

Comment

ราคานี้ที่ไหนครับ พันทิพ ร้านไหนหรอ

Comment

ลองไปหาดูที่ร้าน hardware house ชั้น 1 พันทิพย์ครับ

Comment

เย้ๆๆๆได้คำตอบครบแล้วครับ ขอบคุณเพื่อนๆๆๆๆทุกคนนะครับ

Comment

ผมใช้อยู่แรง สุด ๆ

Comment

Working...
                    X