Announcement

Collapse
No announcement yet.

โบนัส15000 จ้าจัดชุดใหนดีถึงจะน้องเทพคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เน้นเล่นเกมส์5ปี.การ์ดจอ+PSUก็หมดแล้วครับ..

Comment

ก็ได้ถึงนะ 15k เล่นเกม 5 ปี ++

แต่... เล่นเกมเดิมนะ ( เล่นไป5ปี ) เหอ ๆ ๆ ++

Comment

กรุณา ตอบ อย่าให้แทงใจ ไปกว่านี้เลย
        ขอคำแนะนำ ดีๆ.....นี้ อาไร.....เฮ้อออ....5ปีพอหรอ 10ปีไปเลย ดิ ไอ้โ_ ไอ้_วาย....สะใจพอยัง..

ผมว่าแนะไปห้องจัดเสปกดีกว่าครับ......ดูแล้ว ทำให้ บอร์ด AMD มัว หมอง....

ส่วนตัวแนะนำว่า cpu ปานกลาง แรม 2 กิก เมนบอร์ดแพงหน่อย 790Fx รองรับอนาคต ฮาดดิส 160
        เคส แล้วแต่ชอบ power เอาพอใช้..dvd ทั่วไป...ที่เหลือลง กาดร์จอ เอา ตัวรองท้อป แรม ddr3 1g ati นะ

หมื่นห้า น่าจะพอ ขาดเกิน ไม่ถึง พันครับ...

ไม่สมควร mod ลบได้ครับ ไม่มีปัญหา...

Comment

ผมว่าเก็บเงินไว้ดีกว่า

Comment

เริ่มร้อนแล้ว....

Comment

รอโบนัสอีก2ปีมาสนับสนุนแล้วค่อยซื้อ

Comment

Working...
              X