Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก PSU ในราคาไม่เกิน 1000 บาท ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก PSU ในราคาไม่เกิน 1000 บาท ทีครับ

สเปคประมาณนี้ครับ

Athlon x2 3600+
    AliveN6G
    HD 3870 512mb
    Harddisk 160+80
    DVD 1 ตัว

อยากได้ PSU ที่มันเอาอยู่ทั้งหมดนี่อ่ะครับ ตอนนี้ใช้PSU450วัตต์ตัว350อยู่ แต่ยังไม่มีการ์ดจอ
    กลัวเอาการ์ดจอมาแล้วเปิดไม่ติด งบ1พันถ้วนๆเลยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ดันหน่อย ไม่มีใครตอบเลย -*-

Comment

www.thanni.com
      ของ Delux งะราคา 1050
      หรือไม่ก็เอา Raidmax530W 1500

Comment

ดีสุดในงบแค่นี้ก็ delux dlp-34a 500w ล่ะครับ

Comment

ซื้อ ตัวน้ครับ น้องผมใช้อยู่

DTECH 650W ตัวที่มีตาข่ายหุ้มสายทุกเส้น พัดผม 12Mm ไฟสีฟ้านะครับ

950 บาท

สเปตที่น้องผมใช้อยู่
          HDDx2
          6000+@3.3G
          ASROCK ALIVENF6P-VSTA
          DVD
          RAM 2แถว
          GF9600GT หรือ HD3870 เปิดได้ทุกตัวครับ

Comment

Originally posted by :[HARDMAN]: View Post
            ดีสุดในงบแค่นี้ก็ delux dlp-34a 500w ล่ะครับ
            ผมคิดว่าตามนี้นะ..

Comment

แล้วถ้าผมต่อPSU 2 ตัว
              ตัวที่ใช้อยู่เสียบไฟตัวอื่นๆหมด
              อีกตัวเอาTSUNAMI สัก 520wattมาต่อการ์ดจออย่างเดียว
              มันจะคุ้มค่าไหมครับ
              กลัวไฟมันไม่พอการ์ดจออย่างเดียวเลย

Comment

Working...
              X