Announcement

Collapse
No announcement yet.

**** Verify Member ภาคเหนือ แพร่-ลำปาง-เชียงใหม่-เชียงราย 19-20-21 สิงหาคม 2560 ****

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จังหวัดลำปางพร้อมลงทะเบียนแล้วนะคับ วันเสาร์ที่ 19 สิงหาคม 2560 เวลา 18.00 น.- 21.00 น. สถานที่ BigC ลำปาง Food Park ชั้น2 หน้าธนาคารออมสิน
    หาไม่เจอโทรมาคับ 0911172022Line มา อาจไม่สะดวกตอบนะคับ

Comment

Comment

รับบัตรมาแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

Comment

ไปรับบัตรมาเรียบร้อยแล้วครับ
            จาก เชียงใหม่ครับ
            USER : milkyshop

Comment

เชียงรายพร้อมลงทะเบียนแล้วนะคับ

Comment

รับมาเรียบร้อย ขอบคุณครับ
                Last edited by sexmancom; 21 Aug 2017, 18:17:40.

Comment

ขอบคุณคนับผม

Comment

ไม่แวะพะเยาหน่อยเหรอครับ คริคริ

Comment

อ่าวอด... มีจัดครั้งหน้าไหมครับ?

Comment

เรียบร้อยครับ แวะ เมาส์ อยู่นาน ฮาๆๆๆ

Comment

Originally posted by sexmancom View Post
                          รับมาเรียบร้อย ขอบคุณครับ
                          [ATTACH=CONFIG]3968614[/ATTACH]
                          Originally posted by monkeycity View Post
                          ขอบคุณคนับผม
                          ยินดีคับ

Originally posted by addthing View Post
                          ไม่แวะพะเยาหน่อยเหรอครับ คริคริ
                          เครื่องบินไม่ยอมแวะให้คับ ^^

Originally posted by bossvanvan View Post
                          อ่าวอด... มีจัดครั้งหน้าไหมครับ?
                          อาจจะมีปีหน้า ถ้ามีสมาชิกต้องการลงทะเบียนมากพอคับ แต่ไปนี้ไม่ไปแล้วแน่นอนคับ

Originally posted by !EXOTIC! View Post
                          เรียบร้อยครับ แวะ เมาส์ อยู่นาน ฮาๆๆๆ
                          มีโอกาสคงได้เจอกันใหม่คับ ขอบคุณทุกท่านที่มาลงทะเบียนด้วยนะคับ ^^
                          Last edited by OCZ; 22 Aug 2017, 00:40:05.

Comment

สอยมาละรอบัตร 2 อาทิตย์ใด้บัตร

Comment

Working...
                            X