Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเป็ดให้หน่อย 10000+-2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเป็ดให้หน่อย 10000+-2000

จัดสเป็ดให้หน่อย 10000+-2000 ขอเป็น Core2Duo เน้น โหลดบิต+ดูหนังอะครับ+internet

ไม่เน้นเล่นเกมเลย นะ

Comment

จัดไงละเนี่ย
      CPU CORE2DUO ถูกสุดก็7200 ครับ

ช่วยได้แค่ทางเดียว เอาเวปไปเช็คราคาเองแล้วกัน

www.thanni.com

รู้ว่าตัวเองต้องใช้เงินเท่าไรแล้ว ค่อยว่ากันเรื่องสเปคครับ

โหลดบิต+ดูหนังอะครับ+internet นะไม่ต้อง CORE2 หรอก เนทแรง DVDROM HDD มากหน่อยก็ใช้ได้แล้วครับ

อยาลืมดูราคาคร่าวๆกันนะครับ

Comment

Originally posted by 0123456 View Post
        จัดสเป็ดให้หน่อย 10000+-2000 ขอเป็น Core2Duo เน้น โหลดบิต+ดูหนังอะครับ+internet
        เหอะๆ C2D ใช่ถูกๆอยู่ กะรัย

Comment

ใช้แค่นี้ AMD ตัวธรรมดาก็พอครับ เอางบไปใส่ Hdd จะดีกว่า เดี๋ยวโหลดหนังโป๊มาเยอะจนไม่มีที่เก็บจะแย่เอานะ

Comment

โหะๆ ใจให้่แต่งบไม่ถึงหุๆ Core2duo ที่คุณเข้าใจ ประมาณpentium d ป่ะครับ

Comment

Originally posted by umbrella View Post
              โหะๆ ใจให้่แต่งบไม่ถึงหุๆ Core2duo ที่คุณเข้าใจ ประมาณpentium d ป่ะครับ

หรืออาจจะ Celeron D ก็ได้

Comment

ใครๆก็อยากแรง

Comment

Working...
                X