Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา้เคสขุดจากหลุมศพมา1ตัว นำมาปลุกผีพร้อมโชว์ลาว!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dukdikza View Post
    ถ้าติดตลับลูกปืนพัดลมด้วยน่าจะหมุนได้ดีกว่านี้ครับ....รอเสื่อนอนรอตอนต่อครับ
    เกรงว่ามันจะหมุนลื่นเกินไป ทำงานยาก ฝืดๆดีกว่า ฟิตดี ชอบบบ สุโค้ยยยยย

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      เกรงว่ามันจะหมุนลื่นเกินไป ทำงานยาก ฝืดๆดีกว่า ฟิตดี ชอบบบ สุโค้ยยยยย
      สุโค้ยๆ อิเต๊ะๆ

Comment

แจ่มครับรอดูต่อ ..

Comment

รอชมต่อ

Comment

Originally posted by sc View Post
            แจ่มครับรอดูต่อ ..

Originally posted by WhoAmI View Post
            รอชมต่อ
            ฝนตกทั้งวัน 2 วันติดต่อกันแล้ว น่าเบื่ออุ๊ยย หาดใหญ่ ตกมั๊ยคึรับ?

Comment

รอชม

Comment

ถ่ายรูปมุมมอง ตายลายเลย เเต่สวยครับอุปกรณ์เยอะดี

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                  รอชม

Originally posted by willkungza View Post
                  ถ่ายรูปมุมมอง ตายลายเลย เเต่สวยครับอุปกรณ์เยอะดี
                  ผ่านไปอีกวัน ตรังฝนตกทั้งวัน ไม่อยากทำไรวันนี้

Comment

พะเยาก้อตกครับ

Comment

เอียงคอ..เมื่อยอ่ะ

Comment

มาดันให้คับ
                        ตอนนี้อยู่ลำปาง
                        ลำปางหนาวมาก

Comment

หมุนได้ด้วย เทพ ไปเลยย

Comment

จะติดตามนะครับ แต่ไอภาพที่สองอ่ะมั้นคืออะไรอ่ะที่เขียยนว่า จำเป็นมากๆ อ่ะ ครับช่วยบอกหน่อยผมอยู่บ้านนอกไม่รู้จักคับผม

Comment

Originally posted by Change View Post
                              พะเยาก้อตกครับ

Originally posted by maitalk View Post
                              เอียงคอ..เมื่อยอ่ะ

Originally posted by golfgolfgolf View Post
                              มาดันให้คับ
                              ตอนนี้อยู่ลำปาง
                              ลำปางหนาวมาก

Originally posted by SouLJaBoY View Post
                              หมุนได้ด้วย เทพ ไปเลยย

Originally posted by gamie View Post
                              จะติดตามนะครับ แต่ไอภาพที่สองอ่ะมั้นคืออะไรอ่ะที่เขียยนว่า จำเป็นมากๆ อ่ะ ครับช่วยบอกหน่อยผมอยู่บ้านนอกไม่รู้จักคับผม
                              อ้อ อันนั้นเเรียกว่า หมุดรีวิด ใช้ยึดแผ่นแหล็ก2แผ่นให้ติดกันโดยไม่ต้องใช้น๊อตย้ำไปเลย ต้องใช้คู่กับคีมในรูปถัดไปครับ หาดูหมุดนี้ได้ตามตู้กับข้าว เคส ฯลฯ

Comment

วันนี้ ไปยืมกาพ่นสีแล้ว อีกวัน2วันคงได้ทำต่อ เอิ๊กๆ ขอบคุณทุกท่านที่มาแล

Comment

Working...
                                X