Announcement

Collapse
No announcement yet.

น่าร้อนอะไรๆก็ร้อนว่ามั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น่าร้อนอะไรๆก็ร้อนว่ามั๊ยคับ

เมื่อ 3-4 วันที่ผ่านมาอยู่ที่ 50-55 มาถึงบัดนี้ 65-70 CPU ผมจาจากไปมั๊ยเนี่ย

บ้านผมร้อนเป็นไฟเรยอะ จะเล่นเกมส์ก็กัว vga จะระเบิดได้ ร้อนเหลือเกิน

Comment

ร้อนเหมือนกัน โฮๆๆ ต้องเอาพัดลมเป่าจ่อเลย ร้อนโคตรๆ

Comment

Originally posted by raatasamut View Post
        เมื่อ 3-4 วันที่ผ่านมาอยู่ที่ 50-55 มาถึงบัดนี้ 65-70 CPU ผมจาจากไปมั๊ยเนี่ย
        CPU ร้อนจัง full load ยังนี้ จะ 70c ละ
        แต่ดีอย่างครับ เมนบอร์ดเย็นเป็นน้ำแข็งเลย 22c

speed fan หลอนปาวครับ

Comment

ร้อนอย่างอื่นทนได้หมด ยกเว้นร้อนเงินไม่รู้จะทำยังไง

Comment

เห็นด้วยครับ ช่วงนี้มันร้อนจริงๆ (ไม่อยากคิดถึงเดือนเมษา ว่าจะร้อนขนาดไหน)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              CPU ร้อนจัง full load ยังนี้ จะ 70c ละ
              แต่ดีอย่างครับ เมนบอร์ดเย็นเป็นน้ำแข็งเลย 22c

speed fan หลอนปาวครับ

ผมว่าไม่เพี้ยนนะคับ ใช้ปรกติคับ ลองเอามือไปแตะดูจาลวดเอาอ่าคับ เหอๆ

Comment

Originally posted by raatasamut View Post
                ผมว่าไม่เพี้ยนนะคับ ใช้ปรกติคับ ลองเอามือไปแตะดูจาลวดเอาอ่าคับ เหอๆ

ถ้าไม่หลอน ร้อนจริง ๆ พัดลมหมุน 5000 ก่ารอบ นี้ หุหุหุ
                สงสัย ดังพอ ๆ กะเสียงเครื่องบินมั่งครับ (บินออกนอกเคสด้วย) หิหิหิ

Comment

ในรูปอ่ะไอค่อนไฟลุกแล้วนี่ครับ

Comment

5 5 5 ก็มันร้อนอ่าคับ

Comment

6800 ผมแตะ 129 องศาแล้ว

Comment

Originally posted by top41 View Post
                        6800 ผมแตะ 129 องศาแล้ว

โหย ท่าน เดี่ยวก้อเข้าอู่หรอก 55+ ของแพงด้วย ของผมหนิ ตัวละ 2000 อิอิ

Comment

หากคิดว่าของท่านหลอนแล้ว เราว่าของเราหลอนกว่าน่ะ
                          http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=34980

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                            หากคิดว่าของท่านหลอนแล้ว เราว่าของเราหลอนกว่าน่ะ
                            http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=34980

มะได้หลอนคับจิงๆเลย ลองเอาโทโมมิเตอร์มาจิ้มตรงซิงค์ดู 65 องศาเลยคับ หุหุ

Comment

อากาศตอน มกรา ช่วงหนาวๆ กับ ตอนนี้ร้อนๆ

ซีพียูกับตัวบอร์ดได้ 40 องศาไม่เปลี่ยนแปลงเลยอ่ะ

Comment

Working...
                              X