Announcement

Collapse
No announcement yet.

นู่จะได้แค่ไหนค่ะ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nOoB-HarDwArE View Post
    ทามไมตอบไวกันจัง (ตรูโพสไปหลายชั่วโมงกระทู้ยังเหมือนเดิม)
    555+

เกรซก็ มาหาผมจิ เด๋วพาไปซื้อ แถมข้าวให้มือนึง
    แล้วไปประกอบให้ถึงห้องเลย ด้วย

Comment

ผมไม่รู้ครับ แต่มา......

เอิ๊ก รักน๊ะ จุ๊ฟๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมั๊กๆๆนะค่ะ...ไม่ผิดหวังเลยที่เข้ามาถามที่นี่..ที่นี่เป็นสังคมแห่งการแบ่งปันความรู้จริงๆๆค่ะ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
          555+

เกรซก็ มาหาผมจิ เด๋วพาไปซื้อ แถมข้าวให้มือนึง
          แล้วไปประกอบให้ถึงห้องเลย ด้วย

นิสัยไม่ดีเลยคนนี้..ไม่แนะนำแล้วยังมาหื่นกามอีก ไม่ไหวนะค่ะ มีคนแบบนี้เยอะๆ

Comment

น่ารักดีเนอะ อิอิ

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post
              นิสัยไม่ดีเลยคนนี้..ไม่แนะนำแล้วยังมาหื่นกามอีก ไม่ไหวนะค่ะ มีคนแบบนี้เยอะๆ
              อ่าผมว่าพี่เค้าไม่ได้ตั้งใจหลอก!

Spec ที่อาเสี่ยทั้งหลายแนะนำมาผมว่าโอแล้วละครับ

Comment

สวัสดีครับ เกรซ
                ไม่เจอนานเลยน้ะครับ

Comment

Mainboard : Gigabyte GA-G31M-S2L = 1690
                  CPU : E2180 = 2250
                  Ram : Kingston 1*2 G = 940
                  Harddisk : 160/7200 SEAGATE SATA = 1390
                  DVD-RW : ASUS DVD-RW 20X (2014S1) = 750
                  LCD : LCD 19'' ACER X193HQ ABD (18.5'') = 3990
                  VGA : 512/ATI 4670 GIGABYTE = 2780
                  Case+PSU ติดเคส : ประมาณ 1000 นึงอะ
                  รวมประมาณ 14190 เกินมาหน่อยอะ เห็นคนจัดแต่ชุด AMD เลยลองจัด Intel ให้บ้าง
                  ราคาจากร้าน JIB ทั้งหมดเลยครับ

Comment

เสปคที่คุณ Macro จัด เล่นเกมออนไลน์ ต่าง ๆ เหลือเฟือครับ แรงแล้ว

แต่ถ้าเอา 9600GSO ก็เล่นเกมส์ออฟไลน์ กราฟฟิกสวย ๆ ที่ฮิตกันตอนนี้ได้

Comment

ร่วมด้วยช่วยน้องเกรซ

Comment

สเปคตามลายเซนต์ผมก็เล่นได้สบาย ๆ ครับ
                        hdd ก็ดูตามสมควรครับ

Comment

โอ้จ๊อด แหย่เล่นโดนว่าหาว่าหื่นกามซะงั้น แหะๆ

Comment

ดีใจด้วย เย

Comment

14000 ซื้อการ์ดจอผมยังไม่ได้เลยครับ

แซวๆๆ

Comment

- -* ยังกับเข้ามาประมูลกานเลยงิคนเยอะจัง แรงดึงดูดที่ดี อยู่ที่จิตใจที่โอบอ้อมอารีย์

Comment

Working...
                                X