Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเคยใช้โปรแกรมนี้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเคยใช้โปรแกรมนี้บ้างคับ

โปรแกรมนี้อ่ะครับ WindowBlinds พอดีโหลดมาใช้แต่ว่ามันใช้ได้แค่ 30 วัน ก็เลยอยากรู้ว่ามีใครใช้หรือป่าวเลยอยากจะขอยาแก้ไออ่ะครับ

ได้ข่าวว่าเค้าห้ามขอและแจก ซีเรียล กับ คียเกน หรือแคร้ก นะครับ

Comment

ผมมีนะคับ แผมไม่แจกนะ
      ผมจะบอกวิธีหา เอาเว็บนี้ไปครับ www.rapidlibrary.com เป็นเว็บหาไฟล์ในrapidคับ เซริทหาเลยคับหาง่ายกว่าใน google อีก ตัวเต็ม+คีย์ เพียบ อยากได้โปรอะไร พิมพ์เลย ใช้กับโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้นะครับ

Comment

google มีครับผมก็หาจากที่นี่แหล่ะ พิมพ์ WindowBlinds download ค้นหา

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน และผมก็ต้องขอโทษด้วยที่ผมเข้ามาขอแบบนี้ไม่รู้จะหาที่ใหนแล้วครับ

Comment

ไปกระทู้ แต่งwindowsให้เหมือนvista ในห้อง tip จิ แจก กันระนาว

Comment

จริงๆผมก็อยากได้เหมือนกันครับไอของพวกนี้อ่ะ ฟรีทรานเฟอร์ งิงิ มีเสียตังแค่โปรแกรมเดียวเอง bitdefender

Comment

Working...
              X