Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ PSU ให้ผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ PSU ให้ผมทีครับ

ช่วยแนะนำ PSU ทีครับ ผมจะเอาไปใช้กับ ASUS P5Q และ P5Q Pro ครับ
    ไม่ได้ OC และก็ใช้งานทั่วๆไปมี
    HDD 500G กับ 640G
    DVD-RW 2 ตัว
    HIS 4670 1 ตัว

งบประมาณก็ 1500-3000

อยากได้แบบถอดสายได้ครับ
    ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำ

iCute PRO 650W - 2690 ฿

คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้ว (ถ้ามีของนะ) หิหิหิ

Comment

Raidmax 530W 1500.- ก็เพียงพอต่อการใช้งานครับ
      มีไฟ ถอดสายได้

หรือ iCute 650W 2690.- วัตต์เต็ม ถอดสายได้ พัดลมมีไ ฟ 140mm ได้ 80+ ActivePFC

Comment

เห็นคนบอร์ดนี้บ่นกัน ส่วนใหญ่ไม่มีของ เห็นของ Power Supply Raidmax Hybrid 2 RX-530SS รุ่นนี้โอเคไหมครับ

Comment

Raidmax 530W นี่หาได้ที่ไหนครับ อยากได้...

Comment

busitek

Comment

RAIDMAX 530กฌใช้ไม่หมดแล้วครับ
              แต่ผมชอบ TT 470 นะ1950

เอาเงินที่เหลือไปทำอย่างอื่นดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

แล้ว TAGAN TG500-U37 กับ SILVERSTONE SST-ST40F ดีมั้ยครับในงบไม่เกิน2000
                  2ตัวนี้ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Comment

Working...
                  X