Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M3A78-EM มีขายร้านใดบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus M3A78-EM มีขายร้านใดบ้างครับ

คือ ไปเดินๆ ดูก็พบว่าไม่เห็นร้านทั่วไปมีขายเลย บอร์ดนี้เก่าแล้วหรือเปล่าครับ? หรือว่าเข้ามาน้อย...

มีใครพอทราบไหมครับว่าีมีขายร้านใด ราคาเท่าใดตอนนี้ และประกันของ dealer ไหนครับ ขอบคุณครับ

ผมซื้อมาตัวหนึ่งครับ ลองถามที่ร้าน 9Final ดูครับ ผมได้มาราคา 2,890.- บาทครับ คุ้มมากครับขอบอก มีมันทุก port เลย แต่ได้มาต้อง up bios ก่อนนะครับถึงจะใช้ได้ดี เพราะก่อน up bios ภาพจะปรับเป็น 1080p ไม่ได้ เสียงก็ไม่ยอมออกทางช่อง optical อีก แต่พอ up bios แล้วก็ download driver vga ตัวล่าสุดมานี่ สุดยอดเลยครับ ไม่ต้องใช้ vga เลยครับ onboard นี่ดูหนัง bluray ได้สบาย ๆ เลยครับ

Comment

เคยเห็นเมื่อวานที่ร้านhwที่เซียร์นะครับ
      http://www.hwhinter.com/price_show2.php

Comment

ผมหาทั้ง pantip เลย ยังไม่เห็นเลย ใครเห็นบอกหน่อยครับ

Comment

เราไปเดินตลุยทั่ว pantip 3 วันแล้วครับ

มีร้านชั้น 3 ด้านหลัง ใกล้ๆ กับร้านกระจกที่มีขายพัดลมแปลกๆ เยอะๆ ตรงหัวมุมเลย มีขายร้านนึง แต่จำราคาไม่ได้

อีกร้านที่มีก็คือ compute & more ชั้น 4 ข้างๆ busitek เจ๊คนขายคนนึงบอกว่ามีของนะ สั่งได้ 2900 ต้อมป้าด..

แพงเหมือนกันนาตัวนี้เนี่ย

Comment

Working...
          X