ผู้รู้ช่วยทีครับปัญหา flashdrive
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ผู้รู้ช่วยทีครับปัญหา flashdrive

OverclockZone Member

Default ผู้รู้ช่วยทีครับปัญหา flashdrive

คือผมซื้อ flashdrive 8G มาใช้
    ของ kingston ครับ
    เวลาก้อปข้อมูลลงไปปรากฏว่าเหมือนไฟล์มันไม่สมบูรณ์ชื่อไฟล์เป็นตัวยึกยือ
    ทั้งๆที่ก้อปเสร็จแล้ว อย่างถ้าก้อปหนังพอเปิดดูเป็นเหมือนแผ่นสะดุดซะงั้นๆ
    งง ครับ ผู้รู้ช่วยที

OverclockZone Member TaO_OaT's Avatar

ปัญหาเหมือนกันเลย แต่ของผม 4G ToT
    เป็นกันแทบทุกคนเลยมั้ง อาการนี้ เลยคิดว่าของแถมชังหัวกัน
    แต่ของเพื่อนซื้อมารุ่นเดียวกัน แต่ 2G ก็เป็น

Bookmarks

Bookmarks