Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยฟันธงทีครับสำหรับspeaker2.1 ระหว่าง Divoom Xforce5 กับ Logitech Z-2300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยฟันธงทีครับสำหรับspeaker2.1 ระหว่าง Divoom Xforce5 กับ Logitech Z-2300

หวัดดีวันคริสต์มาสครับ

อยากขอความคิดเห็นให้ ช่วยฟันธงทีครับสำหรับspeaker2.1 ระหว่าง Divoom Xforce5 กับ Logitech Z-2300

ขอบคุณครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

จากที่อ่านมาผมว่า Logitech Z-2300 น่าจะดีนะ....แต่ท่านซื่อใด้ที่ไหนละ แล้วราคามันเท่ากันหรือเปล่าครับ

ผมว่า 2 ตัวนี้ราคามันต่างกันนะครับ

Comment

จริงๆชอบ z2300 แต่พรุ่งนี้จะไปซื้อ xf 5 แล้วครับเพราะ z2300 มันหาซื้อในไทยไม่ได้ [-__-]

Comment

2.1 ต้อง EACAN ครับ เสียงดีในราคาสบายกระเ๋ป๋า

Comment

z2300 เสียงแหลม ไม่ค่อยจะมีเท่าไหร่

หรือไม่ก็เพราะผมฟัง saag นาน มันแหลมสุดๆ มาฟังอันนี้เลยรู้สึกว่ามันน้อยๆ

Comment

saag มันบาดหูขาดเลยครับ

Comment

Originally posted by hipnote View Post
                2.1 ต้อง EACAN ครับ เสียงดีในราคาสบายกระเ๋ป๋า
                a500l จัดไปเลยนะครับ สบายหายห่วง

Comment

ดัน รอคนต่อไปมาตอบไม่รู้ เหมือนกัน อยากรู้ถึงเข้ามา เอิ๊กๆๆ

Comment

Originally posted by tor25230 View Post
                    a500l จัดไปเลยนะครับ สบายหายห่วง

ผมก็ใช้ a500 ตอนซื่อมาใหม่ๆเสียงแย่มาก.....ตอนนี้ใช้มาเดื่อนเสียงคนละเรื่องเลยครับ

Comment

Working...
                    X