Announcement

Collapse
No announcement yet.

คู่สายเต็มติดเน้ตไม่ได้ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คู่สายเต็มติดเน้ตไม่ได้ทำไงดี

ไปขอเน็ตของทรู Maxnet TOT บอกว่าติดตั้งไม่ได้ผมควรทำไงดีคับ อยากติดเน็ตมาก

ถ้าอยากใช้เน้ต ไปยิงไวเลสมาจากที่อื่นดิคับ

Comment

ก็เหลือของ cat cdma ครับ ค่าเน็ตถูก อุปกรณ์แพ๊งแพง ถูก ๆ ก็มี แต่ความเร็วต่ำ

Comment

เห็นใจครับ เหอๆๆ เคยเมือนกัน ติดไม่สักเจ้า ตอนนี้ได้ละ แมกเน็ท

Comment

บอกว่า

หาให้หน่อยนะ

ให้ 2000

Comment

Originally posted by poraris View Post
            ไปขอเน็ตของทรู Maxnet TOT บอกว่าติดตั้งไม่ได้ผมควรทำไงดีคับ อยากติดเน็ตมาก

จิงๆ ถ้า เขียนแนว "หนูไปขอเน๊ท มาตั้งหลายที่แล้วค่ะ ทั้ง ทรู Maxnet TOT เหนื่อยมากเลยง่ะ เขาบอกแถวบ้านไม่มีคุ่สายเลย ทำไงดีค่ะ อยากใช้เนท มากเลย มีใครพอช่วยได้บ้างไหมค่ะ บ้านอยุ่แถวๆ......ค่ะ"

ถึงจะมีคนอยากช่วย(มากกว่านี้) มั้ง ฮาาา

CAT CDMA คือคำคอบสุดท้าย ถ้าจะเอาแรงๆด้วย นะจ้ะ

Comment

คู่สายเต็มติดเน้ตไม่ได้ทำไงดี
              ทำใจ
              ซิครับ รอไปซักระยะ ไม่นานก็มา ไม่ต้องรีบอยากจะเสียเงิน
              อีกหน่อยได้เสียเยอะกว่านี้ แน่ๆ

Comment

รอหน่อยครับ ผมก็เต็ม tot รอมา 3 เดือนได้และครับตอนนี้

Comment

Working...
                X