Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย RISER มีปันหา สอบถามนิสนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย RISER มีปันหา สอบถามนิสนึงครับ

พอดีผมซื้อ core p3 มาเเล้วสายพัง ร้านบอกไม่มีของเคลมเพราะติดมากับเคส สายสีเทาๆพวกนี้ใช้เเทนได้ไหมครับ ผมเซงเป็ดเลย
    Attached Files

มีใครรู้ไหมครับ

Comment

P3 กับ P5 เห็นหลายกระทู้อยู่นะครับว่าสายแถมกาก สายถูกๆก็ไม่น่าจะต่างกันมากเท่าไร ถ้าจะหาสายมาเปลี่ยนใหม่คิดว่าซื้อดีๆไปเลยจะดีกว่าครับ

Comment

สายอะไรก็เหมือนกัน เพียงแต่ว่า คุณภาพระยะยาวต่างกัน สายแพ สายพวกนี้ นี่ ผมเปลี่ยนหลายรอบหลายเส้นละ แต่ก่อน เด่วนี้อะไรก็ได้ ขอให้เสียบติดปรกติพอ

Comment

ขอบคุนครับ ... ผมจะลองสั่งสีเทามาใส่ดูครับ

Comment

Comment

Working...
            X