Announcement

Collapse
No announcement yet.

Simply Beautiful:Mystique 632

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยอย่างแรงครับท่าน เคสcoolermaster mystique 632s เท่าไหร่หรอ ซื้อที่ไหน
    thermaltake bettle ยังมีขายไหมครับ เท่าไหร่ สวยมั่กๆ ช๊อบ...ชอบ

Comment

power น่าจะเป็น coolermaster realpower 550w ครับ คงไม่มีของแล้ว

Comment

เล็งเคสตัวนี้ไว้เหมือนกันแต่เล็งสีเงินไว้หรูดีเสียอย่างเดียวช่องหูฟังอยู่ข้างบนเสียบลำบาก
        ราคา4300มั้งครับไม่แน่ใจแต่ราวๆนี้แหละ
        วันก่อนไปเห็นAMMO533ลดเหลือ2300ชักหวั่นไหว

Comment

PSU เป็น Coolermaster Realpower 550w Sli ครับ ตามที่ท่าน vittayakh บอก ราคาหน้าร้านประมาณ 4,500 บาท ครับ

เคสซื้อที่ TK ครับ ราคาหน้าร้าน พี่เค้าบอกที่ 5,800 ครับ ไปต่อราคาเองนะครับ ^^"! (ต่อได้ครับ)

ส่วน Beetle นี่ ... ตั้งแต่ยุคนั้นที่ผมซื้อและจากการที่ตัวเองได้เดินดูของพวกนี้เรื่อยมา ก็ยังไม่เคยเห็นอีกเลยจนบัดนี้อ่ะครับ แต่เข้าใจว่าถ้าจะเอาจริงคงสั่งผ่านทางร้านได้อยู่ ไม่ว่าจะ TK หรือ Jedi เพราะ เค้ารับของ Tt มาขายอยู่แล้ว
          Last edited by If_then_Else; 19 Feb 2007, 00:27:20.

Comment

สวยได้ใจจิงๆ ๆ ๆ รอชมมานานละ เอิ๊ก ๆ ๆ ซิงค์ Cpu มันจะเหาะได้ไหมนี้ ^ ^ เอิ๊ก ๆ ๆ โดยส่วนตัวนะชอบเคสตัวนี้จิงๆๆ สวยไฮโซ เอิ๊ก ๆ ๆ เอิ๊ก ๆๆ ว่าแต่ท่านหลอดไฟสั้นๆๆ หาซื้อแห่งใดอะกะไอ้วงกลมอะ ^ ^ โดนจิงๆๆ อิอิ สั้นน่ารักดีชอบๆๆๆ อิอิ มากะแรมเทพด้วยจิ ไฟแห่งตำนาน ^ ^ สวยคับพูดง่ายๆๆ 5555+

Comment

หลอดสั้นๆนั่น ... ก็ตั้งแต่สมัยก่อนอีกแหละครับ ~~"! (สมัยก่อนของแปลกๆเยอะเหมือนกันแฮะ)
              ส่วนหลอดกลมๆแบบนั้น มีขายที่ TK อ่ะครับ มาคู่กะพัดลมแปดเซ็นต์ พัดลมไม่มีไฟนะครับ(เสียงดังโคตรๆอ่ะ)

ขอบคุณน่ะคร้าบบบบบบบบบบ ^^

Comment

สวยงามมากครับ...

Comment

ขอดูรูปมุมกว้างสักรูปซิคับท่าน ถ่ายติดจอมาเลย อยากดูออพชั้นเสริม อิอิ !!

Comment

เด๋วรอลงวินโดวส์เสร็จแล้ว จาจัดให้คร้าบบบบ ^^
                    (ที่โพสต์มานี่ยังไม่ได้ลงวินโดวส์น่ะครับ ~~"!)

Comment

Cool ...

Comment

ฟ้าครามเลย สวยมากครับ

Comment

โหหหหหห เท่จังเลยยยอ่า ซิ้งcpuเท่มากอะ อย่างกะกรองเปลือยรถแข่งเลยอ่ะ

Comment

สวยจริงๆเลยวุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
                            น่าจะเปลี่ยน ไปใช้ Hyper6+
                            Hardcano น่าจะใช้ Aerogate
                            จะได้กลายเป็น Coolermaster Man
                            เคสมันสวยจริงๆเลยวุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
                            อีกอย่าง Blur Ice เยอะดีจังนะ 555555555555+
                            แต่มันสวยจับใจจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

พลังแห่งสีฟ้า อีกแล้วนะเนี่ย สวยครับ

Comment

ขอบคุณคร้าบบบบ (^/\^) !!
                                ตอนแรกว่าจอทำสีโทนอื่นเหมือนกัน แต่ปรากฎว่าของแต่งที่มีอยู่และมีขาย และหาได้ส่วนใหญ่ตอนนี้เป็นโทนสีฟ้าน่ะครับ เลยเอาก็เอาวะ ปรากฎว่าออกมาก็ถูกใจครับ ^^
                                ส่วนเคสนี่ คิดวาดภาพในหัวตั้งแต่เห็นมันวางขายเลย ว่าจะหาอะไรยัดใส่ตรงไหนบ้าง ^^
                                ส่วนเจ้า Blue Ice นั่น ยังเหลือที่ไม่ได้ใช้อีกนะครับ 555+
                                (ซื้อมาเกินนั่นเอง ~~"!)

Comment

Working...
                                X