Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อสายพาเวอร์กับการ์ดจอถูกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อสายพาเวอร์กับการ์ดจอถูกไหมครับ

คือผมพึ่งซื้อ PSU ของ Icuite 650W pro มาอ่ะครับ มันมีสายต่อการ์ดจอให้มาด้วย แล้วสายการ์ดจอที่มันให้มากับพาเวอร์ มันมีที่เสียบกับการ์ดจอด้านหนึ่ง แล้ว ที่เสียบกับพาเวอร์อีก 2 ด้าน (แบบถอดสายได้) เราต้องเสียให้ครบ 2 ช่องเลยไหมครับ หรือว่าเสียบ ช่องเดียวก็พอแล้ว ที่ตัวพาวเวอร์ด้านหลังอ่ะครับ

เสียบช่องเดียวก็ได้ครับ ตรงหัวต่อ เพราะ psu วัตต์เต็ม

Comment

Working...
    X