Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามอะไรหน่อยครับ เพราะผมมันโง่ๆเอง.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามอะไรหน่อยครับ เพราะผมมันโง่ๆเอง.....

คือว่า ไอ้ บอร์ด ECS A780GM-A
    มันใส่ XFX 9800GTX+ ได้รึป่าวครับ
    เพราะผมมันโง่ครับ เเต่ถามเพื่อนความชัว
    เพราะความจริงมันใส่ได้ใช่มั้ย
    ไม่มีปัญหาอะไรใช่มั้ยครับ

ใส่ได้

1 x PCI Express x16 slot

http://www.overclockzone.com/nickkie...M-A/index.html

Comment

คนไม่รู้ ไม่โง่หรอกครับ .. เง้อ +++

Comment

GTX 295 ยังใส่ได้เลท่าน อิอิ สล๊อตเดียวกันใส่ได้หมดแหละ

Comment

จัดไป.........

Comment

ไม่รู้ไม่ได้แปลว่าโง่คับ แค่รู้กับไม่รู้

Comment

ได้

Comment

ไม่มีใครโง่หรอกถ้าโง่ผมโง่กว่าท่านอีก กระทู้เก่าๆผมผมลองกลับไปอ่าน เสี่ยวโครต 55+

Comment

Working...
                X