Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Hard Disk ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Hard Disk ครับ

คือมีโปรแกรมไหนบ้างไหมครับที่ใช้เช็ควส่า H/D ตัวนั้นเป็น Sata 1 หรือ Sata 2 นะครับ
    รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ

Originally posted by Fol2ce View Post
    คือมีโปรแกรมไหนบ้างไหมครับที่ใช้เช็ควส่า H/D ตัวนั้นเป็น Sata 1 หรือ Sata 2 นะครับ
    รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ

ใช้โปรแกรม EVEREST 2006 v2.80.534
    บอกละเอียดยิบ

Comment

คือถ้าไม่ลำบากเกินไปขอเว็บ download หน่อยได้ไหมครับ

Comment

ขอด้วยอีกคนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ คุณTWK.

Comment

Originally posted by Fol2ce View Post
          คือถ้าไม่ลำบากเกินไปขอเว็บ download หน่อยได้ไหมครับ
          คือผมก็ไม่ทราบว่า download ที่ใหนเหมือนกันครับ
          เพื่อนผมเค้าเอาฮาร์ดดีสมาโหลดให้นะ ลองหาใน Google ดูนะ

Comment

ผมหาได้แล้วครับขอบคุณมากๆ เข้าไปที่เว็บ download.com แล้วก็ใส่ชื่อ Program ลงไป Search ก็เจอละ ที่ผมจะเอามาเช็คไม่ใช่อะไรหรอก พอดีเอา H/D sata 2 ไปเครม แล้วพอเอากลับมาเนี่ยตอน bios มัน Run มันเขียนว่า Sata 1 เลยสงสัยว่ามันมั่วมาให้พอเช็ค มั่วมาจริงๆ จะได้เอาไปเปลี่ยน

Comment

http://www.lavalys.com/

Comment

Working...
              X