Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอนผู้รู้เรื่อง VAJA และ C# หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอนผู้รู้เรื่อง VAJA และ C# หน่อยคับ

ช่วยสอนวิธีให้โปรแกรม vaja ไปอ่านข้อความ text ที่อยู่บน C# ให้หน่อยคับผม
    อยากทราบว่าต้องเขียนโค้ดใน C# อย่างไร ให้มันเปิดโปรแกรม vaja แล้วให้มันอ่านข้อความที่อยู่ใน text box นั้นๆโดยอัตโนมัติอ่ะคับ ขอบคุนมากคับ

Java ?

Comment

VAJA ครับ ไม่ใช่ JAVA

VAJA เป็นโปรแกรมสังเคราะห์เสียงพูดที่ทาง nectec พัฒนาขึ้นมาอ่ะครับ

แต่ผมไม่ทราบวิชานำไปเรียกใช้ใน c# อ่ะคับ ใครพอรู้ช่วยบอกทีครับผม

Comment

Working...
      X