Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ใหญ่บ.สแกนเนอร์อยู่ที่ไหนครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ใหญ่บ.สแกนเนอร์อยู่ที่ไหนครับ?

ศูนย์ใหญ่ บ.สแกนเนอร์ อยู่ที่ไหนครับ? ต้องการเอาบอร์ดไปเคลม
    เพราะเมื่อวานเอาบอร์ดEP31-DS3Lไปเคลมที่ศูนย์พันทิพย์มา ได้เป็นบอร์ดสแปร์(ข่างบอกว่าอย่างนั้น)(เก่ากว่าบอร์ดที่ผมเอาไปเคลม ของผมอย่าใหม่เลย ประกันผ่านมา3-4เดือนเอง)
    ว่าจะเอาอีกตัวไปเคลมใหม่เหมือนกัน เสียบซิ้งค์พัดลมCPU4พินเปิดไม่ติด แต่เอาซิ้งคืพัดลม3พินมาเสียบเปิดติด จะเอาไปเคลมกลัวได้แบบเก่า เลยจะลองไปเคลมที่ศูนย์ใหญ่ดู เผื่อจะได้ของใหม่ ไม่ใช่ของซ่อมมาแทน
    ช่วยบอกรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณมาก

ที่ท่านไปมานะ ใหญ่สุดแล้วครับ...ปล.เท่าที่ผมรู้มานะ

Comment

มีที่พันทิพย์ที่เดียวครับ

Comment

Working...
      X