Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audition ใช้ออนบอร์ด จะไหวมั๊ยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audition ใช้ออนบอร์ด จะไหวมั๊ยครับ..

VGA OnBoard S3 ProSavageDDR 32MB Share ไม่รู้ว่าจะไหวเปล่าครับ..

ปังย่ารอด อันนี้ก็น่าจะรอด

Comment

ไหว ชัวครับ 99.9%

Comment

fanta tennis เล่นได้ แต่เน่าสุดๆ

Comment

ไหวครับ แต่อาจมีกระตุกนิดๆ

Comment

อยากรู้ ความเร็ว CPU กับ Ram ของ จขกท. ครับว่าเท่าไร เพราะผมเคยลองกับ Celeron 1.7 กับ Ram 256 มันไม่ลื่นอ่ะ เวลากด specbar มันกระตุกอ่ะ เวลาเต้นหลายๆคนกล้องหันไปหันมาก็เลื่อนเป็นหยักๆเลย

Comment

ไหวครับ สบายมาก

แต่แรมต้องซัก 1G นะครับ

ไม่รู้ว่า เทียบกับ GMA950 ตัวไหนเหนือกว่า แต่ GMA950 สบายครับ

ส่วนที่ จขกท พูดมา ผมเคยเอาไปเล่นปังย่า ไม่กระตุกครับ audition ก็คงกระจอก

Comment

VGA OnBoard S3 ProSavageDDR 32MB Share เป็นการ์ดจอออนบอร์ดที่ใช้ส่วนมากกับ
                Socket 478 ไม่น่าสู้ GMA950 ได้ ถ้าอยู่กับ P4 ไหว แต่กับ Celeron เหนื่อยหน่อย ต้องดูที่ RaM ด้วยครับว่า Share แล้ว Ram ในระบบเหลือเท่าไหร่ เล่นอ่ะเล่นได้แน่นอนแต่จะต่างกันตรงความ Smooth ในการเล่นครับ

Comment

ลองแล้วไม่ผ่านเลยครับ... เกมส์จะเตือนขึ้นหน้าต่าง Error อาจเป็นเพราะบอร์ดมันแชร์แรมได้สุดที่ 32MB อันนี้ไม่แน่ใจ ผมลองดูกับบอร์ด 2ตัวต่างยี่ห้อใช้ชิปรุ่นเดียวกัน.. เกมส์ระบุว่าขั้นต่ำ GF2 32MB

Comment

Working...
                  X