Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง... ต่อด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง... ต่อด้านในครับ

ระหว่าง

7900gs + แรม 1GB
    x1650 pro + แรม 2GB

อันไหนเล่นเกมดีกว่ากันอะครับ พอดีผมเถียงกะเพื่อนมาครับ
    ผมบอกมันว่า 7900gs + แรม 1GB ดีกว่า ในการเล่นเกมตอนนี้ มันไม่เชื่อผมครับ
    แล้วท่านทั้งหลายว่าผมคิดถูกมั้ยครับ
    ปล.ผมเข้าวงการ ocz มาได้ 2 ปีละครับ ผมคิดว่าผมน่าจะคิดถูกนะ

ผมว่าถ้าซื้อตอนนี้ x1650 pro + แรม 2GB ดีกว่าแรมกำลังถูก การ์ดจอเด๋วก็ตกรุ่น เอาx1650 pro ใช้ไปก่อนพอ g80 กับ r600 ออกหลายๆตัว การ์ดเก่าๆก็ราคาตกฮวบฮาบบ แล้วแรมก็เริ่มแพงอีกครั้ง

Comment

79gs ram1GB เล่นเกมส์ดีกว่าครับ เล่นเกมส์ ภาระอยู่ที่การ์ดจอเกือบทั้งหมดครับ

Comment

ผมขอ 7900GS+แรม 2G หรือ x1950GT+แรม 2G แทนได้ไหมครับ ^^'

Comment

7900gs + แรม 1GBดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X