Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark x1950GT 512M ใช้ดีไหมครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark x1950GT 512M ใช้ดีไหมครับ ??

ไปดูที่ JIB วันนี้ มัน 6500 บาทอะครับ น่าสนใจดี มีพี่น้องท่านไหนได้ลองใช้กันบ้างหรือยังอะครับ
    เวลาเล่นเกมนานๆ มันจะมีปัญหาไหมครับ เห็นซิ้งค์มันเล็กนิดเดียวเองอะครับ ดันติดวอยด์ไว้ด้วยแกะเปลี่ยนซิ้งค์ไม่ได้อีก - -
    เลยยังไม่กล้าซื้ออะครับ ผมล่นห้องธรรมดา ไม่มีแอร์ครับ กลัวจะมีปัญหาเรื่องความร้อนน่ะครับ

แล้วของยี่ห้ออื่นอย่าง sapphire หรือ asus มันยังไม่มีเข้ามาเลยหรอครับ x1950GT อะครับ
    ผมดูหลายร้านแล้วไม่มีเลย (ที่ zeer รังสิตนะครับ)

ขอบคุณครับ

ผมว่าคุ้มกับราคาดีนะ

Comment

มีแต่ของSpark ครับ คุ้มค่ากับราคาครับ ใช้อยู่

Comment

คุณ Oni_Tiruk ใช้แล้วมีปัญหาเรื่องร้อนไหมครับ ???

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
          คุณ Oni_Tiruk ใช้แล้วมีปัญหาเรื่องร้อนไหมครับ ???
          ไม่มีปัญหาเรื่องความร้อนนะครับ สบายๆครับ โอได้นิดหน่อยเอง

Comment

รุ่นนี้แกะซิงค์ไม่ได้ ประกันขาด อย่าไปซื้อมัน

ไปคบ sapphire ดีกว่า

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              รุ่นนี้แกะซิงค์ไม่ได้ ประกันขาด อย่าไปซื้อมัน

ไปคบ sapphire ดีกว่า
              ก็ทำให้มันเนียนๆสิครับ ประกันจะได้มีต่อ

Comment

แหมถ้าไม่มีปัญหาเรื่องซิ้งค์เดิมๆ แล้วร้อนนี่น่าใช้มากเลยครับ ราคาน่าคบมากเลย

ที่ zeer ผมเดินดูไม่มีของ Sapphire เลยครับคุณ battlecruiser มีแต่ของ spark อะครับ

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
                  แหมถ้าไม่มีปัญหาเรื่องซิ้งค์เดิมๆ แล้วร้อนนี่น่าใช้มากเลยครับ ราคาน่าคบมากเลย

ที่ zeer ผมเดินดูไม่มีของ Sapphire เลยครับคุณ battlecruiser มีแต่ของ spark อะครับ
                  พันทิพย์ มี Sapphire เยอะแยะมากมาย ย้ำ!!! ว่ามีเยอะแยะมากมายยยยย อ๊ากกกก!!... ท่วมพันทิพย์แล้ววว

Comment

อ้างอิง:
                    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BurstnovA

พันทิพย์ มี Sapphire เยอะแยะมากมาย ย้ำ!!! ว่ามีเยอะแยะมากมายยยยย อ๊ากกกก!!... ท่วมพันทิพย์แล้ววว
                    โอวววว พันทิพมีท่วมเลยหรือครับท่าน สงสัยผมต้องเข้าเมืองไปดูซะหน่อยแล้วครับ แล้วราคามันโดนใจเหมือนพี่ปาร์คไหมอะครับ ???

Comment

คิดว่าอาจจะแพงกว่า spark นิดหน่อยนะครับ (เดาๆเอา)

แต่ที่รู้ว่ามี sapphire 1950GT เยอะมากๆ เพราะว่าวันนั้นผมไปซื้อ X1950XT มันไม่ค่อยจะมีขาย

มีแต่ 1950GT วางขายกันเกลื่อนไปหมดเลยอ่ะ เลยจำได้ขึ้นใจเลยว่ามันมี 1950GT ยี่ห้อนี้เยอะมากๆเลยอ่ะครับ เยอะจิงๆ อันนี้ confirm

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

แพงกว่าล่ะครับ แต่งานก็ดีกว่า แรมน้อยกว่า แค่นั้นเองครับ

Comment

ผมลองหารูปดูในเวปแล้ว ซิ้งของ sapphire สวยกว่าพี่ปาร์คมากเหมือนกันนะครับ
                            แต่แรมของพี่ปาร์ดนี่ถูกใจผมจริงๆ ให้มาตั้งเยอะ
                            ไม่น่ารีบซื้อ 7600GS เลยครับ ถูกกว่าพี่ปาร์ดแค่ 1200 เอง - -'
                            ตอนนี้อยากได้ x1950gt สุดใจ....

Comment

ผมลองหารูปดูในเวปแล้ว ซิ้งของ sapphire สวยกว่าพี่ปาร์คมากเหมือนกันนะครับ
                              แต่แรมของพี่ปาร์ดนี่ถูกใจผมจริงๆ ให้มาตั้งเยอะ
                              ไม่น่ารีบซื้อ 7600GS เลยครับ ถูกกว่าพี่ปาร์ดแค่ 1200 เอง - -'
                              ตอนนี้อยากได้ x1950gt สุดใจ....
                              เบื่อๆแล้วเซ้งผมก็ได้นะเดือนหน้าสิ้นเดือนอิอิ ผมกะจะไปถอยอยู่ กำลังหาการ์ด ไซเรน มองๆ ไว้อยู่ หลายตัว

Comment

Working...
                              X