Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเคลม CPU ประกันของ Com7 ถ้าไม่มีพัดลมกับซิงค์ไปด้วยจะเป็นไรไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเคลม CPU ประกันของ Com7 ถ้าไม่มีพัดลมกับซิงค์ไปด้วยจะเป็นไรไหมครับ

เวลาเคลม CPU ประกันของ Com7 ถ้าไม่มีพัดลมกับซิงค์ไปด้วยจะเป็นไรไหมครับ แต่ว่าบัตร Platinum Service ยังอยู่ หรือใครมีอีเมลติดต่อของ Com7 ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

เคลมไม่ได้

Comment

ลองโทรถามดูก่อนน่าจะเช็ค ซีเรียลได้มั้ง บิลยังมีอยูไหม

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        ลองโทรถามดูก่อนน่าจะเช็ค ซีเรียลได้มั้ง บิลยังมีอยูไหม
        อยู่ครบครับ ขาดแต่พัดลมกับซิงค์

Comment

ถามหน่อยว่า จะรู้ได้อย่างไรว่า CPU มีปัญหา ถึงจะเอาไปเคลมได้

Comment

ขาดพัดลมเฉยๆ ล่ะ เครมได้มั้ยครับ

Comment

ไม่ได้ครับ นอนยันเลย

Comment

AM2 AH 3200+ เพื่อนเอาไปเคลมที่ แยกคลองตัว (COM7)
                สำนักงานใหญ่ ขาดแค่ซิงค์ ยังต้องกลับมาเอาไป
                มีกล่อง + ใบรับประกัน พร้อม

Comment

แล้วเอาพัดลมไปไหนหว่า - -

Comment

ต้องมี

1. CPU
                    2. บัตรประกัน
                    3. ซิ้งค์+พัดลม

ถ้าขาดสักอย่างก็ไม่ได้ครับ

Comment

ใช่ครับขาดไปอย่างยังไม่ได้เลย กล่องไม่มีมันยังจะถามเลยว่ากล่องหายไปไหน

Comment

Working...
                      X