Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องเวปแคมของ Presario C700 C793TU ไม่โชว์ใน My com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องเวปแคมของ Presario C700 C793TU ไม่โชว์ใน My com

ผมใช้วินโดว Vista ครับ ปกติ ใช้ XP ใน My com มันจะมีเวปแคมโชว์ขึ้นมา ไว้ถ่ายรูปได้ แต่ทำไม Vista ไม่มีโชว์ขึ้นมาครับ หรือมันเป็นอย่างนี้อยู่แล้ว ไดร์เวอผมก็ลงแล้ว เข้าไปดูใน Manager มันก็เจอ แต่ในมายคอมไม่มีโชว์ เป็นเพราะอะไรครับอย่างนี้ หรือผมลงไดร์เวอไม่สมบูรณ์
    หรือมันต้องใช้โปรแกรมเสริม ถ่ามีเวปให้โหลด พวก Driver หรือโปรแกรมเสริม ช่วยบอกทีครับ

ถูกแล้วครับพี่น้อง Vista ไม่มีโชว์ ท่านต้องลงโปรแกรมเสริมเองครับพี่น้อง

Comment

โปรแกรมไรครับ

Comment

CyberYouCam ครับพี่น้อง

Comment

Working...
        X