Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเขาไม่ทำซิ้งการ์ดจอให้อยู่ด้านบนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเขาไม่ทำซิ้งการ์ดจอให้อยู่ด้านบนครับ

อยากรู้เหตุผลอะครับ การ์ดที่ซิ้งสวยๆต้องคว่ำ ไม่สวยเลย

มันอยู่ด้านบนแล้วครับ แต่เราใส่กาด กาดจะคว่ำ ครับ อิอิ

Comment

กลัวอะไรหล่นใส่มั้ง

หรือไปปั่นอะไร ดูอย่า psu ดิครับ

ก้อควำ่ลง ไม่งั้น น๊อดลงไป เฮ...

Comment

ว่างั้ง ครับ หน้าสวยๆ พอใส่บอร์ด เห็นแต่แผ่นสีเขียว - -

Comment

กลัวหงายขึ้นไปแล้วจะไปโดนพวก ชิบเซต หรือเปล่างิ แต่หงายล้าง มันมีแต่สล๊อต เค้าทำมาไว้เพื่อเสียบๆ เลี่ยงได้ถ้าเกิดมันติด แต่ข้างบน บางการ์ด ซิ้งค์สูงๆแล้วบางบอร์ดอาจจะติดก็ได้ หรือเปล่า

Comment

ฝุ่นตก +น๊อตหล่นใส่ + สายไฟห้อยเข้าไปในพัดลม

Comment

สงสัยชอบอยู่ล่าง อิอิ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                สงสัยชอบอยู่ล่าง อิอิ
                ผมก็ชอบอยู่ข้างล่าง ไม่เหนื่อย อิอิ

Comment

เขามีวีธีแก้ตั้งนานแล้วนิครับในเมื่อเขาออกแบบมาให้มันคว่ำลง
                  เราก็กลับตีลังกาเคส มันก็หงายขึ้นแล้ว อย่างเคสเทพๆเขาทำกัน
                  อิอิ

Comment

อากาศร้อนจะลอยตัวขึ้นด้านบนครับ
                    ดังนั้นจึงต้องติดsinkไว้ด้านล่างเพื่อรับอากาศที่เย็นกว่า

Comment

เยี่ยมเลยทุกคน ขออีก*...*

Comment

Originally posted by kabori View Post
                        อากาศร้อนจะลอยตัวขึ้นด้านบนครับ
                        ดังนั้นจึงต้องติดsinkไว้ด้านล่างเพื่อรับอากาศที่เย็นกว่า
                        ดูมี้หตุผล เยอะสุดนะ

Comment

ผมว่า เหตุผลพอๆกับที่เค้าไม่ทำการ์ดจอแนวตั้งครับ เอิ๊กๆ

Comment

ของดีไม่ได้มีไว้โชว์คับ ก็เลยต้องปิด ๆ ในมุมที่มองยาก ๆ ก็เลยทำคว่ำไว้ซะ เหอ ๆ

Comment

มันได้อารมณ์มากกว่า

Comment

Working...
                              X