Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 GT 1Gb ซิ้งเดิมลากเท่านี้เสถียรไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 GT 1Gb ซิ้งเดิมลากเท่านี้เสถียรไหมครับ

9600 GT 1GB ซิ้งเดิมลากเท่านี้เสถียรไหมครับ ใช้ RivaTuner ตามนี้
    GPU Clock 650 ไป 800
    memory 900 ไป 11xx
    SHader 1625 ไป 18xx
    อ่ะครับ ที่ xxไว้คือเปลี่ยนปล่อยอ่ะครับ ถามว่าซิ้งเดิมๆจะรับไหวไหมครับ ช่วยทีครับ

ลองรัน 3dmark ดู

Comment

รัน 3D mark แล้วถ้าเครื่องดับนี้จะมีผลต่อ การ์ดจอไหมครับ เพราะผมก็จะ โอซี ซีพียูด้วย Q6600 ไป3.00 อยากลองทั้ง2พร้อมกันอ่ะครับ เลยอยากรู้ว่าถ้าดับไปเลยจะเสียไหม

Comment

เอาให้มันเสถียรทีละอย่างครับ

อันนึง: OC

อันนึง: Default

Comment

ตามท่านบนว่าครับ ทำทีละอย่าง

อยากให้ทำ CPU ก่อน แล้วค่อยไป VGA

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X