Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับ XBOX360 เรื่องประกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับ XBOX360 เรื่องประกันหน่อยครับ

คือตอนนี้ MS ไทยยังไม่ได้เป็นตัวแทนจำหน่ายและประกันใช่มั้ยครับเท่าที่รุ้มาแล้วถ้าผมซื้อ XBOX360 แผ่นแท้ไม่แปลงเครื่องแล้วเกิดไฟแดงมาเวลาเคลมนี่จะทำยังไงครับเพราะเราต้องส่งออกนอกใช่ป่ะในไทย MS แมร่งยังอยุ่หลังเขาอยู่แล้วเวลาเคลมจะเสียค่าซ่อมเปล่าครับ แล้วขอถามีอกหน่อยครับถ้าผมไมได้เล่นออนไลท์จะอัพเดท Fireware(ประมาณนี้มั้ง)จะสามรถอัพเดทได้เปล่าครับคือไม่ได้ต่อเน็ตอ่ะครับแล้วถ้าจะใช้เน็ต True 1M ซึ่งใช้ Rounter มี Wireless จะสามารถต่อ live xbox360 ได้เปล่าครับ

ปล.เพราะถ้าเล่นแผ่นก๊อปแล้วแดงนี่หมดศรัทธาเลยครับงั้นขอเล่นแผ่นแท้ดีกว่าถึงแผ่นจะแพงแต่มีประกันอยุ่เลยอุ่นใจหน่อย

เออขอถามอีกหน่อยครับเวลาจะเข้า safe mode นี่ต้องกดปุ่มไรนะครับ

Comment

ช่วยตอบหน่อยนะครับใครที่เป็นสาวกเครื่อง XBOX360 หรือว่าในนี้มีแต่ PC GANG อ่ะนี้หรือใครมีชื่อสมาชิกเวป dvdgameonline ขอหน่อยครับ PM ,ก็ได้จะตั้งถามคำถามเวปนั้นสะดวกพอดีผมไม่สมาชิกแถมสมัครไมได้แล้วด้วยถ้าใครใจดีขอยืมใช้หรือมีหลายชื่อขอหน่อยครับผมจะไม่เอาไปใช้ในทางที่ไม่ดีหรือทางเกรียนเด็ดขาด

ปล.ถ้าใครมี PM มาหน่อยนะครับแบบว่าไม่ค่อยได้ใช้หรือมีหลาย username ผมตั้งถามที่นี้คนเล่น xbox360 น้อยกว่า pc แล้วก็ยาอกได้คำตอบไวไวอ่ะครับ

Comment

Working...
      X