Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดรับแรมได้533แต่ซื้อ667มาจะใส่ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดรับแรมได้533แต่ซื้อ667มาจะใส่ได้มั้ยครับ

บอร์ดรับแรมได้533แต่ซื้อ667มาจะใส่ได้มั้ยครับบอร์ด gigabyte 945pl-s3 ครับ

ใส่ได้ครับ แต่ วิ่งที่ 533 ครับ

Comment

แล้วถ้าจะทำ dual channal มันจะทำได้ไหมครับ

Comment

ทำได้คับ แต่จะวิ่งเท่าที่บอร์ดรับได้เท่านั้นคับ

Comment

ครับใช่ครับซื้อบัสมากกว่าเท่าไหร่มาใส่มันก็จะวิ่งแค่ 533 ครับซื้อเท่าที่บอร์ดมันรับได้จะดีกว่าครับเพราะได้ประหยัดเงินด้วย มีมากกว่างั้นน้อยกว่ามั้ง ถ้าบอร์ด บัส 533 แต่ใส่ 400 มันก็วิ่งแค่ 400 นะคับ

Comment

เอา 667 เผื่อ OC แพงกว่ากันนิดเดียวไม่กี่สิบบาท

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              ใส่ได้ครับ แต่ วิ่งที่ 533 ครับ
              ใช่ครับ

Comment

ไม่มีปัญหา

Comment

ได้ชัวร์

Comment

ก็อ่านคู่มือบอร์ดว่ารองรับได้ป่าว

Comment

Working...
                    X