Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอ slot AGP 8X ดีๆหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอ slot AGP 8X ดีๆหน่อยงับ

เน้นใช้เล่นเกมส์งบไม่จำกัดงับ

เดินเข้าไปที่ร้านครับแล้วบอก เค้าว่าเอาตัวที่แพงที่สุดในร้านครับ

Comment

เหอะๆถ้างบไม่จำกัดก็ต้องตัวนี้เลยครับ...มี
      มี 2 ตัว 2 ราคา

BFG GeForce 7800GS OC 400MHZ 256MB 1.25GHZ GDDR3 AGP8X VGA DVI-I TV Out Video Card
      ประมาณ 8500 บาทครับ

Sapphire Radeon X1950 Pro 580MHZ 512MB 1.4GHZ 256BIT GDDR3 AGP 2XDVI-I TV Out Video Card
      ประมาณ 12000 บาทครับ

Comment

Originally posted by gunya18 View Post
        เดินเข้าไปที่ร้านครับแล้วบอก เค้าว่าเอาตัวที่แพงที่สุดในร้านครับ
        คำตอบได้ใจ จริงๆ

นี่อีกตัวครับ ราคาน่าจะลงมาหน่อยแล้วมั้ง

Last edited by BoM; 19 Feb 2007, 02:30:16.

Comment

เอามาจากไหนครับ

Originally posted by tkhacker View Post
          เหอะๆถ้างบไม่จำกัดก็ต้องตัวนี้เลยครับ...มี
          มี 2 ตัว 2 ราคา

BFG GeForce 7800GS OC 400MHZ 256MB 1.25GHZ GDDR3 AGP8X VGA DVI-I TV Out Video Card
          ประมาณ 8500 บาทครับ

Sapphire Radeon X1950 Pro 580MHZ 512MB 1.4GHZ 256BIT GDDR3 AGP 2XDVI-I TV Out Video Card
          ประมาณ 12000 บาทครับ
          ไปเอาราคามากจากไหนหรอครับผมว่ามันไม่ค่อยถูกนะครับ
          Sapphire Radeon X1950 Pro เห็นเค้าว่าประมาณ9500 ในร้านhwh
          แล้ว 7800gs ที่ผมเคยเห็นมาของวินฟาสก็ 12800 จากร้านcomseven
          ไปเอาข้อมูลมาผิดๆเปล่าครับผม

Comment

Gecube X1950XT

Last edited by zild; 19 Feb 2007, 13:25:00.

Comment

เหมือนเค้าบอกเลยครับ

เดินเข้าร้านแล้วบอกว่าเอา vga AGP ที่แพงที่สุดในร้านให้หน่อยครับ

Comment

แรงสมใจแน่ครับงานนี้อิอิ

Comment

สอย PSU แรงๆมาด้วยละ เดียวใช้ไม่ได้ เซ็งันพอดี

Comment

สนใจ xfx7800gs ee ของผมไหมละครับ

Comment

ผมว่านะ ถ้า จขกท. งบไม่จำกัดจริง ซื้อคอมใหม่ไม่ดีกว่าเหรอครับ

ถ้างบไม่จำกัด เป็นผม ผมซื้อคอมใหม่ดีกว่าครับ อ่านแล้วมันดูขัดๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        ผมว่านะ ถ้า จขกท. งบไม่จำกัดจริง ซื้อคอมใหม่ไม่ดีกว่าเหรอครับ

ถ้างบไม่จำกัด เป็นผม ผมซื้อคอมใหม่ดีกว่าครับ อ่านแล้วมันดูขัดๆ
                        ถูก

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post

ขอเสริม
                          งบไม่จำกัด หรือถามไปงั้นแหละ ไม่มีงบที่จะซื้อหรอก

Comment

ซื้อเอาโล่หรือไงเอาเล่นได้เนียนก็พอแล้ว

Comment

GALAXY 7600GS AGP DDR3 แรงดี ราคาพอเหมาะครับ

Comment

Working...
                              X