Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอ slot AGP 8X ดีๆหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pak147 View Post
    GALAXY 7600GS AGP DDR3 แรงดี ราคาพอเหมาะครับ
    แล้วตัวนี้ราคาเท่าไรครับ

Comment

GALAXY 7600GS AGP DDR3 ราคา 4590
      ที่ฮาร์ดแวร์เฮ้าท์ค่ะ เพิ่งโทรถามมา วันเสาร์นี้ไปซื้อเหมือนกัน

Comment

Originally posted by BoM View Post
        ขอเสริม
        งบไม่จำกัด หรือถามไปงั้นแหละ ไม่มีงบที่จะซื้อหรอก

ว่างั้น สงสัย จขกท. จะพวกเกรียน บอกมาได้งบไม่จำกัด

Comment

9200se อิอิ

Comment

งบไม่จำกัด เหอๆ ท่าทางจะรวยแฮะ เปลี่ยนแพลทฟอร์มไปใช้ pci-express ดีกว่ามั้งดูท่าทางจะรุ่งและตอบสนองงบได้ไม่จำกัดเช่นกัน

Comment

แล้วมีการ์จอตัวไหนบ้างครับที พอตเป็นแบบนี้นะครับ ..

แล้วมีการ์จอตัวไหนบ้างครับที พอตเป็นแบบนี้นะครับ .. ผมจะเอาไปต่อเพื่อดูหนังนะครับ และเล่นเกมด้วย

Comment

รุ่นนี้ร้อนมากครับ หาซิงค์มาเปลี่ยนก็ไม่มีขาย ทำไงดี

Comment

Sapphire X1950Pro 512MB AGP

Comment

Originally posted by p_blueberry View Post
                    แล้วมีการ์จอตัวไหนบ้างครับที พอตเป็นแบบนี้นะครับ .. ผมจะเอาไปต่อเพื่อดูหนังนะครับ และเล่นเกมด้วย
                    พอร์ตแบบนี้หาง่ายครับมีเกือบทุกรุ่นแหละ ไอตัวที่ไม่มีนี่หายากแล้วทุกวันนี้

Comment

Originally posted by aprodise View Post
                      งบไม่จำกัด เหอๆ ท่าทางจะรวยแฮะ เปลี่ยนแพลทฟอร์มไปใช้ pci-express ดีกว่ามั้งดูท่าทางจะรุ่งและตอบสนองงบได้ไม่จำกัดเช่นกัน
                      เห้นด้วยครับ เอาตังที่มีอยู่ถอย บอร์ดใหม่ซักตัว ได้เลยนะนั่นน่ะ เอาพีซีไอเอกซ์เพรส ไปเล้ยยยย

Comment

ถ้ามีตัง อยากแรงแบบ Classic ก็มีให้นะ
                        X850XT PE
                        6800 Ultra
                        9800XT
                        FX 5950 Ultra
                        หุหุ
                        มีตังซื้ออะไรก็ได้ นอกจากความรัก

Comment

--*

ถอยเมนบอร์ดใหม่เลยคับ คุ้ม!!!!~

Comment

แนะนำอย่าใช้ SAPPHIRE นะครับ เพาะมันร้อนมากๆ ซิงค์ระบายความร้อนไม่ดีเลย

Comment

ใน กทม มีร้านไหนขาย 1950pro AGP มั้งครับ ผมอยู่เชียงใหม่ แทบผลิกแผ่นดินหาไม่มีสักร้านเลยคับ เลยอยากสั่งที่ กทม ร้านไหนมี ขอเบอร์โทรผมด้วยครับจะเป็น พระคุณอย่างสูงครับ หรือมีใครจะขายเป็น มือสอง ก็รับซื้อนะครับ

Comment

Originally posted by botjane View Post
                                ใน กทม มีร้านไหนขาย 1950pro AGP มั้งครับ ผมอยู่เชียงใหม่ แทบผลิกแผ่นดินหาไม่มีสักร้านเลยคับ เลยอยากสั่งที่ กทม ร้านไหนมี ขอเบอร์โทรผมด้วยครับจะเป็น พระคุณอย่างสูงครับ หรือมีใครจะขายเป็น มือสอง ก็รับซื้อนะครับ
                                มีครับ เยอะแยะเลย

Comment

Working...
                                X