Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามในนี้แหละครับ เรื่อง asrock A780GM-LE ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามในนี้แหละครับ เรื่อง asrock A780GM-LE ครับ

อ่าไม่ทราบว่าตัว asrock A780GM-LE นั้น เข้าไทยหรือยังครับ
    เพราะหาข้อมูลของไทยไม่เจอเลย ไม่รู้ว่าต้องรอนานแค่ไหน 55+

ขอบคุณครับ

http://www.asrock.com/mb/overview.asp?Model=A780GM-LE

ไม่รุ้จะเข้ารึป่าวน่ะ

แต่ตอนนี้ยังไม่เห็น

Comment

อยากได้ครับ

Comment

น่าสนนะเนี่ย

Comment

เห็นมันแรงใช้ได้เลยน่ะ

Comment

มาลงชื่อสั่งซื้อด้วยคน

Comment

ท่าทางจะยาก

Comment

เท่าที่สังเกตมา ของเข้าไทยมาน้อยมาก ยิ่งเป็น Platform ของ AMD แล้วด้วย
                กับ Distributor ที่มีไม่กี่เจ้า แต่นำเข้าหลายแบรนด์ของเมนบอร์ดเหมือนๆกัน คิดว่าเค้าคงจะคัดเฉพาะตัวที่น่่าจะขายได้มาขายนะครับ

Comment

ทำไมเค้าไม่เอาตัวที่มีท่อมาขายมั่ง

Comment

ลงชื่อซื้อด้วยคนถ้าเอาเข้ามาขาย

Comment

Working...
                    X