Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ ซัมซุง T220 กับ 2232GW ควรเลือดอันไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ ซัมซุง T220 กับ 2232GW ควรเลือดอันไหน

คือเห็น t220 2000:1 แต่ 2232GW 3000:1

มันต่างมากไหม

ควรเลือกอันไหนดี

ต่างมาก เลือก T220 ไม่ต้องคิดครับ

2232GW สเป็คมัน 2MS แต่ทำไมมีเงาเหมือนพวก 8MS เคยใช้ 3ตัว เหมือนกันหมดเลย

Comment

ต้องไปดูที่ร้านครับ บางทีตัวทีเลือกไว้ พอไปเจอของจริงอาจจะเลือกอีกตัว ก็ได้

ดูผิดรุ่น *0*
      Last edited by GOD-HAND; 28 Dec 2008, 03:47:46.

Comment

ไอ้ที่วัดกันน่ะ 2ms = เทาเปลี่ยนเป็นเทา คือ วัดตอนที่ยังไม่ทันดำยังไม่ทันขาว(GTG) ส่วน 5ms = ดำเปลี่ยนเป็นขาว สรุป มันก็เร็วเท่ากันแหละอยู่ที่ว่าจะเอาเลขอะไรมาโม้ ส่วนตัวชอบ acer(224w) = 6,4XX จอกระจกเทียมอ่ะครับ แจ่มดี แต่คงหายากหน่อย เพราะ ร้านส่วนมากจะเอาตัวเก่ามาขายให้หมดก่อนตัวรหัส 223w จะซื้อก็ดูให้ดีๆละกันนะ

Comment

Originally posted by slate View Post
          ไอ้ที่วัดกันน่ะ 2ms = เทาเปลี่ยนเป็นเทา คือ วัดตอนที่ยังไม่ทันดำยังไม่ทันขาว(GTG) ส่วน 5ms = ดำเปลี่ยนเป็นขาว สรุป มันก็เร็วเท่ากันแหละอยู่ที่ว่าจะเอาเลขอะไรมาโม้ ส่วนตัวชอบ acer(224w) = 6,4XX จอกระจกเทียมอ่ะครับ แจ่มดี แต่คงหายากหน่อย เพราะ ร้านส่วนมากจะเอาตัวเก่ามาขายให้หมดก่อนตัวรหัส 223w จะซื้อก็ดูให้ดีๆละกันนะ

ท่านนี้สุดยอดจริงๆๆ

Comment

2MS GTG น่ะรู้ครับ ไม่รู้คงไม่กล้าพูด ผมจะพูดประเด็นที่ว่า สเป็ค 2MS GTG เหมือนกัน ยังแสดงผลต่างกัน

ใครใช้ 2232GW อยู่ ลองค่อยๆ Scroll เม้าส์เลื่อนขึ้นลงสิ เงาตรึม ถ้าจะว่ามีปัญหาเฉพาะตัว คงไม่ใช่แล้วเพราะเป็นมันทั้ง 3ตัว

จอปัจจุบันผม Asus MW221U แทบไม่มีเงา สเป็คก็ 2MS GTG เหมือนกัน!!

Comment

ผมเอา T220 ครับ

Comment

GW ช้าจริงครับผม 2ms วินนิ่งตอนส่งลูกตาลายเลย

Comment

แล้วตัวไหนที่มัน 2 MS ไม่ GTG บ้างตอนนี้บอกผมทีครับ แล้วแนะนำตัวไหนที่ไม่ตาลายขณะเล่น Winning บ้าง

Comment

226BWเก่ากว่า NFS ไม่เห้นจะเป้นเงาเลย -*-

Comment

Originally posted by panupat31 View Post
                      GW ช้าจริงครับผม 2ms วินนิ่งตอนส่งลูกตาลายเลย
                      ยืนยันครับ อยู่ดีๆ มีคลื่นแสงเปล่งออกมาจากตัวผู้เล่นซะงั้น

Comment

ทำไมเราไม่เป็น หว่า สงสัยแยกแยะไม่ออก 55+

Comment

ผมไช้ 2232 กับ hd2600xt อยู่ มันก็ไม่เห็นจะช้านะครับ หรือว่าตาไม่ถึงก็ไม่รู้ จะแย่อย่างเดียว ก็ตรงที่ไม่มีรูให้แขวนฝาผนังน่ะสิ

Comment

ใช้2232gw เล่น devil may cry ไม่เห็นรู้สึกอะไรเลย อิอิ

Comment

T220 ครับใช้อยู่ แจ๋วมาก (เพราะซื้อมันมาใช้แล้ว ต้องชมว่ามันดี สิ)

Comment

Working...
                              X