Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมของ Kingston กับ Corsiar ผมเล่นอันไหนดีอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมของ Kingston กับ Corsiar ผมเล่นอันไหนดีอ่ะครับ

คือว่าผมกำลังลังเลเรื่อง Kingston กับ Corsiar อ่ะครับ ว่าอันน่าเล่นกว่ากันอ่ะครับ อันดีกว่ากันอ่ะครับ แล้ว OEM มันคืออะไรเหรอครับ ผมเห็นเขียน Corsiar แล้วก็มี OEM ต่อท้ายหมายความว่าอะไรเหรอครับ หรือว่าเป็นชื่อรุ่นของมัน ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆนะครับผม...

ถ้าไม่ OC จะยี่ห้อไหนก็เล่นไปเถอะครับ เอาราคาเป็นตัวชี้วัดเลย เงินขาดก็ซื้อของถูก เงินเหลือก็ซื้อของแพง

OEM ก็จะขายแบบ เหมือนของกระจอกๆอ่ะ ไม่มีกล่องหรูๆใส่ มีแต่แรมห่อพลาสติก เหอๆ อะไรแบบนั้น

Comment

ถ้าจะ OC เอา Corsair ไปเลยครับ ประกันแรมไหม้ด้วย

Comment

เรือใบดีกว่า ไม่ต้องปวดหัวเรื่องของปลอม

Comment

แล้วที่บอกว่าประกันแรมไหม้เนี่ยอ่ะครับ เป็นของ Corsiar ทุกรุ่นเลยหรือเปล่าครับ

Comment

ทุกรุ่นครับ

Comment

Working...
            X