Announcement

Collapse
No announcement yet.

E 8400 VS Phenom 9500 อันไหนดีกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E 8400 VS Phenom 9500 อันไหนดีกว่ากันคับ

E 8400 VS Phenom 9500 อันไหนดีกว่ากันคับ
    เเล้วอันที่ดีกว่า ดีกว่ายังไงบ้างครับ

เอาไปใช้งานด้านใหน มั้ง

Comment

เล่นเกม + ดูหนัง+ ทามงาน(อยุ่ ม ปลายคับ)

Comment

E8400 confirm

Comment

เเล้ว E 8400 ดีกว่ายังไงอ่าคับบ

อธิบายหน่อยคับ

Comment

Originally posted by Tknonkub View Post
            เล่นเกม + ดูหนัง+ ทามงาน(อยุ่ ม ปลายคับ)
            E8400 แจ่มกว่าเยอะ

Comment

ถ้าใช้งานเดิมๆ ก็ไม่ต่างกัน ราคาก็พอๆ กัน แต่ถ้าเอามาลากก็ E8400 โล้ด

Comment

Originally posted by Tknonkub View Post
                เเล้ว E 8400 ดีกว่ายังไงอ่าคับบ

อธิบายหน่อยคับ
                เดิม ๆ

Game + Applications

Last edited by TWK.; 28 Dec 2008, 10:38:21.

Comment

ขอบคุนครับบ

Comment

เข้ามาหาฟามรู้ครับ ... หึหึ

Comment

ด้านทำงาน มัลติมีเดีย มั้ง (เดี๋ยวจะหาเข้าข้าง Intel เกินไป)
                      Encode + Rander

Comment

มาถามห้อง amd งิงิ ก็!
                        จัด E8400 ไปครับ วางยาวๆ

Originally posted by TWK. View Post
                        ด้านทำงาน มัลติมีเดีย มั้ง (เดี๋ยวจะหาเข้าข้าง Intel เกินไป)
                        Encode + Rander

ขอโทษนะครับ ผมคิดว่าจุดแข็งของ amd คือการแยกกันทำงานระหว่างหัวทั้ง4หัว ฉนั้น เวลาแปลงไฟล์หนัง หรือแปลงไฟล์ต่างๆผมยังสามารถเล่นเกมส์ออนไลน์ได้โดยไม่มีสดุด หรือทำงานอย่งอื่นไปได้ในเวลาเดียวกัน
                        คุณลองเอา intel ทำดูนะครับ ว่าจะออกมายังไง
                        Last edited by Error_Pc; 28 Dec 2008, 12:02:40.

Comment

^
                          ก็ลื่นดีนะครับ 2หัว ทำงานเปิดเพลงไปด้วยเล่นเกมส์ ไม่มีปัญหาครับ

อยู่ที่การใช้งาน ธรรมดา 4หัวมันแปลงไฟล์ไวกว่า เกมส์E8400โลด

ปล.กระทู้ล่อเป้า
                          ปล.2 อิอิกำ
                          Last edited by BaKerStreet; 28 Dec 2008, 12:17:10.

Comment

ขายซื้อ 8400 เลยดีไหม๊ นี่หุๆ

Comment

ทำงาน ทั่วไป เกมส์ = X4 9xxx
                              เกมส์ ทั่วไป ทำงาน = X2 xxxx+ ( เอาที่ GHz สูงๆ )

ครับผม ^^

Comment

Working...
                              X