Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4600 OC ได้เท่าไรครับผม ขอแบบละเอียดน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4600 OC ได้เท่าไรครับผม ขอแบบละเอียดน่ะครับ

E4600 OC ได้เท่าไรหรอครับ เปลียนซิงค์ น่ะครับ

ขอแบบละเอียดหน่อยน่ะครับ ว่า เพิ่มไฟเท่าไร ทดแรมเท่าไร

สเปคคร่าวๆ
    CPU E4600
    RAM 4Gb.(2Gb.*2)

ขอบคุณครับ
    Last edited by TAKAHACHI; 28 Dec 2008, 17:10:28.

ดันหน่อยน่ะครับผม

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=127732

Comment

อันนี้ผมรู้แล้วครับ แต่แค่อยากรู้ว่า คนที่ใช้ E4600 น่ะ เค้า Clock ได้เท่าไรกันบ้างครับ เพิ่มไฟเท่าไร

Comment

....

Comment

จะลอกว่างั้นเหอะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              จะลอกว่างั้นเหอะ

ครับ
              Last edited by TAKAHACHI; 29 Dec 2008, 19:24:34.

Comment

......

Comment

ดันห๊ะ

Comment

ของผม 266*12 ได้ 3.2 ไฟ 1.3 ถ้าไม่เสถียร ก้ลองอัดเพิ่มอีกครับ
                    ไม่ได้ทดแรม

Comment

Originally posted by TAKAHACHI View Post
                      ครับ มีปัณหาอะไรมั้ยครับ
                      พูดงี้ เสียชื่อคนโคราช

Comment

Working...
                      X