Announcement

Collapse
No announcement yet.

4670 turbo มีปัญหาจ้าาาาาาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4670 turbo มีปัญหาจ้าาาาาาา

ผมใช้ตัวนี้อยู่ เล่นๆไปซักพักมันจานิ่งล่ะก้อจอดำแปปนึงแล้วมันก็ขึ้นแบบนี้อ่าคับ เป็นเพราะอะไรหรอคับ?? ไดร์เวอร์ V. 8.12

ลองใช้ไดร์เวอร์ตัวเก่ากว่านี้ดูว่าจะเป็นอยู่มะ

Comment

ลบdriver ออกก่อนแล้วลงใหม่ดูครับ

Comment

Originally posted by playplay View Post
        ลบdriver ออกก่อนแล้วลงใหม่ดูครับ
        เจ้า 4670 ของท่าน เล่น GTA4 ลื่นดีมั้ยคับ..
        ผมกำลังจาซื้อคอมใหม่ สเปกแบบท่านเลย แวะไปเหน Fps 25.92 แต่ไม่รุ้มันเรียกว่าลื่นรึป่าว

Comment

Working...
        X