ไม่เอาจอ + ไดร์ฟ DVD ด้วยน่ะคับ และเค้าก็ทิ้งงบไว้ให้ถึง 25000 ที่ผมเล็งไว้ก็มี
X4 9950
VGA จาเป็น his 4850 หรือ 4870 ยังไม่แน่ใจ
ที่เหลือช่วยผมหน่อยน่ะ
HDD + Psu + Ram+ Mainboard
ถ้าให้ดีขอให้มีของจาก Advice น่ะคับ พอดีอยู่ต่างจังหวัดอ่าคับ ต้องสั่งของมาจะเดินซื้อเหมือนท่านๆ
ที่อยู่ในเมืองหลวงก็ไม่ได้อยู่ไหนจา +- ค่ารถแล้วก็ไม่ไหวอิอิอิ

หรือถ้าใครมีสิ้งที่ดดีกว่าที่ผมเสนอไป 2 ตัวบนก็ช่วยหน่อยน่ะคับ

และมันบอกถ้ามีเหลือสัก 2-3 พันจาได้ฉลอง
มันจะเปิดชีวาสโชว์ด้วย
อิอิอิจาได้กินฟรีอีกแล้วของแบบนี้ชอบๆๆ
ถ้าให้ดีก็เหลือไว้สักสองสามพันหรือถ้าไม่โอคก็ปาไปให้หมดก็ได้คับ