Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องช่องเสียบหูฟังจอย x box one s ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องช่องเสียบหูฟังจอย x box one s ครับ

สอบถามเรื่องช่องเสียบหูฟังจอย x box one s ครับ
    หากใช้กับ PC สามารถฟังเสียงผ่านช่องหูฟังบนจอยได้ไหมครับ
    เช่นฟังผ่านเว็บ ยูทูป หรือ ดูหนังพวกนี้อะครับเสียงจะออกไหมครับ

ผมใช้ XBox One gen.2 ก็ใช้งานได้เหมือนเป็น sound card อีกตัว แต่เสียงห่วย noise เยอะครับ

ป.ล. ใช้ได้ทั้งเสียบสาย USB หรือแบบไร้สาย ถ้าเสียบหูฟังแล้ว จะขึ้นแบบนี้

Last edited by osxp; 22 Aug 2017, 22:26:22.

Comment

Originally posted by osxp View Post
      ผมใช้ XBox One gen.2 ก็ใช้งานได้เหมือนเป็น sound card อีกตัว แต่เสียงห่วย noise เยอะครับ

ป.ล. ใช้ได้ทั้งเสียบสาย USB หรือแบบไร้สาย ถ้าเสียบหูฟังแล้ว จะขึ้นแบบนี้

ขอบคุณครับ
      Last edited by seksit55; 24 Aug 2017, 10:11:30.

Comment

เสียงห่วยจริงครับ คอนเฟิม เสียบ จากคอมเอาดีกว่าเยอะ

Comment

Working...
        X