Announcement

Collapse
No announcement yet.

power supply 300w ลงVGA ?????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power supply 300w ลงVGA ?????

power 300w ลง VGA ATI 4670 GIGABYTE 512mb ddr3 พอไหว มะครับ

ช้วย หน่อยนะ ^^

ถ้าไม่ได้ ต้องควักกระเป๋า อีกก

แง้ๆๆๆๆๆๆ
    Last edited by aofailp01; 28 Dec 2008, 15:41:09.

ไม่ไม่ต้องต่อไฟเพิ่มก็นน่าจใส่ได้นะครับ ไม่กินไฟเยอะ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ไม่ไม่ต้องต่อไฟเพิ่มก็นน่าจใส่ได้นะครับ ไม่กินไฟเยอะ

อ่าครับ ขอบคุณ ครับ

ชัวป่าว อะ -*-

Comment

ก็ต้องลองอะนะครับ เพราะของมีอยู่แล้ว ไม่ลองไม่รู้ครับ^^

Comment

ไม่ใช้การ์ดจอที่ต่อไฟเพิ่มน่าจะได้นะครับ แต่ไม่ชัวนะ เพราะว่าขึ้นกับอุปกรณ์ที่ต่ออยู่ในเครื่องด้วยอ่ะ

Comment

เอาดันๆ

Comment

ถ้าเป็นตัวติดเคส
              ผมว่าอย่าเสี่ยงเลย

Comment

ผม 300 watt แท้ อันเก่าใหม้ - -

ได้นะครับ
                แต่มันเหมือนกระตุกกว่าเดิมหรือจ่ายไฟไม่พอ *0*

Comment

ผม 160 w เต็ม ยังได้เลยคับ ตัว 4550

Comment

ผมเคยใช้ E2160 + Ram 667 1*2 G + DVD-RW 1 ตัว + Hardisk 80 G กับ 160 G + EAH2600XT + พัดลม 2 ตัว ใช้ PSU ติดเคส 450 วัตต์ ไม่พอครับ ต้องถอด Harddisk ออก 1 ตัว เพราะไม่งั้น Hardisk พังแน่ มันจะไปก่อนตัวอื่นเลยอะ

ฉนั้นต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ที่ใช้อยู่ครับ บางทีอุปกรณ์สเปคเดียวกันกินไฟไม่เหมือนกันครับ ลองเลยถ้ามีปัญหาก็เปลี่ยนซะ ถ้าของมีอยู่แล้ว สังเกตุการทำงานก็จะรู้ครับ

Comment

Originally posted by normalepisode View Post
                      ไม่ใช้การ์ดจอที่ต่อไฟเพิ่มน่าจะได้นะครับ แต่ไม่ชัวนะ เพราะว่าขึ้นกับอุปกรณ์ที่ต่ออยู่ในเครื่องด้วยอ่ะ

อ่อ ครับๆๆ

ในเครื่อง ผม ฮาดดิส 1 ลูก ram 1 ตัว cpu 1 พัดลม 1 ตัว และ ก็ power dvd 1 ตัวครับ ละก็ ไดร์ A แต่ ไดร์ A ผม ไม่ ใช้ ละ ถอดสายข้างหลัง ออก มะรู้พอป่าว -*-

ครับ
                      Last edited by aofailp01; 29 Dec 2008, 16:38:32.

Comment

ดัน ครับ ดันๆ...

Comment

Originally posted by aofailp01 View Post
                          ดัน ครับ ดันๆ...
                          โหวๆ ตี 3 กว่ายังไม่นอนอีก อิอิ

ได้ข่าววันนี้ถอย ขอให้แรงๆครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                            โหวๆ ตี 3 กว่ายังไม่นอนอีก อิอิ

ได้ข่าววันนี้ถอย ขอให้แรงๆครับ

อ่า คับ

ขอบคุณคับ พี่อาท

ป่าวพอดี งานวันเกิดเพื่อน อะงับ เลยฉลอง รุ่งหน่อย หุหุ ไม่มีไรมากหลอก ก็แค่ Red Label

3 ลิตร เอง หุหุหุ

ไม่ออน m หรอครับพี่อาท

-*-

Comment

Working...
                            X