Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอับสเปคเครื่องเก่า ง่ะ ครับ แล้วถ้าสเปคเก่านี้ใส่กาดจอ ตัวนี้ได้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอับสเปคเครื่องเก่า ง่ะ ครับ แล้วถ้าสเปคเก่านี้ใส่กาดจอ ตัวนี้ได้ป่าว

System Models: Aspire SA90
    BIOS: Phoenix - Arward Bios V6.00PG
    Processor: Intel(R) Celeron(R) D
    CPU: 3.60GHz
    Memory: 1536MB Ram
    กาดจอ: ATI Radeon X1550 256 DDR2(400MHz)
    BUS: PCI-E x16 @ 16

ถ้าจะอัพแบบ พอเล่นเกมส์ได้ จะเสียตังไปเท่าไหร่ ครับ

แล้วก็ PowerColor VGA ATI Radeon X1650 Pro 512MB DDR2 AGP ใส่ เครื่องผมได้หรือเปล่า
    ช่วยทีครับ อยากเล่นเกมส์ ดีๆ มั้ง

แล้วก็ Intel(R) Celeron(R) D เนี่ยเปลี่ยนเป็น Core 2 Duo เปลี่ยนยังไงครับ คือเปลี่ยนทั้ง เมนบอร์ด หรือ ไปซื้อแค่ processor มาใส่ แค่นี้ เหรอ คือผมไม่เก่งคอมอ่าครับ
    Last edited by finnate; 28 Dec 2008, 20:02:40.

ไม่มีเสียงตอบรับ จากคำถามที่ท่านเรียก ToT

Comment

Working...
    X