Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ปัญหา]5920G (302G16) กับ Intel Turbo Memory

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ปัญหา]5920G (302G16) กับ Intel Turbo Memory

ใครลองแล้วใช้ได้มั่งครับ? ขอเสียงหน่อย ของผมทั้งลงใหม่ อัพเกรด ไดร์เวอร์ ไบออส ยังมอง NVCACHE เห็นแค่ 513 เอง ไม่รู้จะทำไงแล้วครับ รบกวนใครก็ได้มาอธิบายผมหน่อยว่าจะต้องทำอย่างไร
    เครื่องผม Acer 5920G Bios 1.3805 ครับ

หรือดูจารูปที่ผมแนบก็ได้

สังเกตุ Windows ReadyDrive มันไม่ยอมทำงาน....ทำไม?
    ใครรู้บอกผมหน่อยเถอะ
    Attached Files
    Last edited by peter_well; 29 Dec 2008, 15:07:37.

จริงอ่ะถูกแล้วครับที่เห็นแค่ 513 อ่ะครับ แต่ที่ไม่ปกติคือ ReadyDrive ทำไมมันไม่ทำงานล่ะเนี่ย งงมากครับ

ลองลง Driver ใหม่อีกนะครับ เอาใจช่วย อิอิอิอิอิ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
      จริงอ่ะถูกแล้วครับที่เห็นแค่ 513 อ่ะครับ แต่ที่ไม่ปกติคือ ReadyDrive ทำไมมันไม่ทำงานล่ะเนี่ย งงมากครับ

ลองลง Driver ใหม่อีกนะครับ เอาใจช่วย อิอิอิอิอิ
      ผมลองลงใหม่แล้ว
      แต่ว่า ติ๊กให้มันทำงานทีไร พอ reboot เสร็จมันกลับมาแบบนี้เลย

Comment

ง่าใครรู้บอกม้างนะครับ

Comment

Working...
        X