Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมาชิกใหม่ครับ....มีเรื่องรบกวนถามครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมาชิกใหม่ครับ....มีเรื่องรบกวนถามครับผม

คือ...PSU 450W ติดเคสอ่ะครับ
    ถ้านำ 9600GT มาติดตั้ง ไฟจะพอหรือป่าวครับ
    รบกวนถามแค่นี้ครับ ^^

---------------------------------
    สมาชิกใหม่ขอฝากตัวด้วยครับผม

คิดว่า
    น่าจะไม่พอ
    ไม่รู้นะประมาณเอา
    แต่9600gso g-viewวัตต์เทียมติดเคสยังไปได้
    Last edited by A__Z; 28 Dec 2008, 22:32:45.

Comment

PSU ติดเคสนี่ ยิ่งถ้าเป็นแบบโนเนมเลย ถ้าจะให้ฟันธงเลยว่าไหวหรือปล่าวคงจะตอบยากครับ คงต้องลองใช้ดูสถานเดียว

Comment

ขอบคุนทุกคำตอบครับ ^^

ยังไม่มีตังเปลี่ยน PSU เร้ยย T T

Comment

ใช้ระยะสั้นได้คับ แต่ระยะยาว สำหรับ psu noname ติดเคส วัตละบาทไรแบบนี้ ไม่แนะนำเลยคับ เครื่องแพงๆ อย่าฝากไว้กับ psu ราคาถูกไม่มีคุณภาพเลยคับ วันดีคืนดีมันอาจจะเป็นอาไรขึ้นมา มันอาจจะไม่เสียแค่ psu ไม่คุ้มกันเลยคับ

Comment

งั้นถ้าเดือนหน้าเปลี่ยน PSU ก็ยังคงไม่เป็นอะไรใช่มั้ยครับ
            ต้องไปทีละอย่างครับพอดียังเรียนอยู่อ่ะ^^

ขอบคุนสำหรับคำตอบน๊ะครับผม

Comment

ถ้าเป็อย่าง Delux ติดเคสก็ ok นะ แต่ยี่ห้ออื่นไม่รู้เหมือนกัน

Comment

น่าจะพอแต่เล่นหนักคงไม่ไหว

Comment

Working...
                X