Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเีกี่ยวกับ cpu จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเีกี่ยวกับ cpu จ้า

คือใช้ notebook lenovo 3000 C100 อยากเปลี่ยน cpu อย่างเดียวจะสามารถทำได้หรือป่าว ถ้าทำได้จะหาซื้อ cpu รุ่น T2xxx ได้ที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ ถ้าเปลี่ยนเองจะสามารถทำเองได้หรือป่าวคะ ขอบคุณคะ

notebook เคยเห็นว่าเปลี่ยนได้นะครับ

แต่เห็นพูดกันว่าต้องส่งผ่าน ebay (รอผู้รู้จริงมาตอบดีกว่าครับ ผมแค่เห็นๆมา)

เปลี่ยนเองได้แน่นอนครับ ถ้าทำได้นะ

แกะ notebook อะ ผมแกะแล้วน็อตใส่กลับมะครบ 555

Comment

Originally posted by jaaja View Post
      คือใช้ notebook lenovo 3000 C100 อยากเปลี่ยน cpu อย่างเดียวจะสามารถทำได้หรือป่าว ถ้าทำได้จะหาซื้อ cpu รุ่น T2xxx ได้ที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ ถ้าเปลี่ยนเองจะสามารถทำเองได้หรือป่าวคะ ขอบคุณคะ
      เปลี่ยนได้ครับแต่ต้องให้ช่างแล้วราคาสูงหน่อย เฮ้ยสลอตเดียวกันน่ะ

Comment

ง่า แล้วทำไงดีเนี่ยะ หรือว่าซื้อเครื่องใหม่ไปเลย??
        Attached Files
        Last edited by jaaja; 29 Dec 2008, 07:50:43.

Comment

Working...
        X