overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: รบกวนท่านที่ชอบดูอนิเมะนิดนึงครับ

OverclockZone Member l3oatsukeza's Avatar

Default รบกวนท่านที่ชอบดูอนิเมะนิดนึงครับ

อยากทราบว่า
    รูปที่แนบมานี้
    ชื่ออะไร จากเรื่องไหนครับ
    แบบว่าอยากดู
    ขอบคุณครับ
    (ไปเห็นมาจากที่อื่น)
    รูป รูป

OverclockZone Member sutlore's Avatar

เธอคือ Kyon ในเรื่อง Suzumiya Haruhi no Yuutsu ครับ แต่...เป็น version ผู้หญิงนะ

เป็น Doujin สลับเพศน่ะครับ ไม่มีใน anime จริงๆนะครับ แต่ดังมากเลยนะ
    เอาภาพตัวอย่างไปดูเล่น

ภาพจาก Akibakko นะครับ

OverclockZone Member l3oatsukeza's Avatar

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

เกี๊ยวโกะ (Kyonko) โดจินจากSuzumiya Haruhi no Yuutsu
    จริงๆก็พระเอกนั่นหล่ะครับ แต่ในโดฯมันเอามาสลับเพศ แล้วก็ดันดังเปรี๊ยงๆเลยด้วย

OverclockZone Member Violent's Avatar

http://isohunt.com/torrent_details/1...hi?tab=summary

เกี่ยวข้องนิดๆ เผื่อจะอยากได้ เหอๆ ฮารุหิ โคตรดังเลยนะนั้น

ขอดันนิดครับ
    มีใครพอจะหาโดจินที่มีตัวละครในรูปนั่นได้มั่งครับ
    แบบว่าน่ารักดี ชอบอะ
    ส่วนที่คุณ Violent ส่งมาให้ ผมโหลดเสร็จ ได้ดูไปบ้าง ยังงงๆอยู่ แต่ก็ขอบคุณนะครับที่หามาให้ ^_^

เอ่อ ถ้ามันไม่สมควรในการโพส PM มาก็ได้นะครับ
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

karas100's Avatar

เคียว หรอเนี่ย- -*คิดว่าตัวละครใหม่(ฮา)

ปล.เหงชุดแว้บแรกก็รู้เลยว่า ฮารูฮิ อุอุชุดของ ยูกิจัง ของผมเอง>.<"

OverclockZone Member Domino's Avatar

ว่าแต่เรื่องนี้มันมีแบบความละเอียดสูงป่าวหรือDVDธรรมดาก็ได้ที่เคยดูมันชัดไม่สะใจพอ

Quote Originally Posted by Domino View Post
    ว่าแต่เรื่องนี้มันมีแบบความละเอียดสูงป่าวหรือDVDธรรมดาก็ได้ที่เคยดูมันชัดไม่สะใจพอ

มีของตอนที่โรสมันยังไม่ซื้อมาผมว่ามันชัดดีน่ะ แบบว่าภาพคมกริบเลยอ่านะถ้ามันไม่กริบจริงๆสงสัยมันลดความละเอียดลง อีกอย่างนึงเลยโรสมานตัดตอน 0 ออกใครที่ซื้อมาดูจะสังเกตุได้ว่ามันเริ่มตอนแรกเลย ไม่มีตอนที่ 0 นะเออ

ไม่มีใครมีเลยหรอครับ
    ใครพอมีโดจินที่แบบในรูป รบกวน PMลิ้งค์ให้ผมด้วยนะครับ(แบบว่า เห็นรูปนี้ปุ๊ป ละอยากดูจริงๆ)
    ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

OverclockZone Member Domino's Avatar

Quote Originally Posted by karas100 View Post
    มีของตอนที่โรสมันยังไม่ซื้อมาผมว่ามันชัดดีน่ะ แบบว่าภาพคมกริบเลยอ่านะถ้ามันไม่กริบจริงๆสงสัยมันลดความละเอียดลง อีกอย่างนึงเลยโรสมานตัดตอน 0 ออกใครที่ซื้อมาดูจะสังเกตุได้ว่ามันเริ่มตอนแรกเลย ไม่มีตอนที่ 0 นะเออ
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ว่ารูปคุณใหญ่ไปนิดป่าวแบบเป็นห่วงคน56k

OverclockZone Member Yoshimitsu's Avatar

ชอบลายเซ็นของท่าน karas100 จัง
    เคยโหลดแฟนซับของเรื่องนี้มาดูตั้งแต่ยังไม่มี license ในไทยน่ะครับ ถ้าจำไม่ผิดมีเจ้านึงทำแบบ HD 720p ด้วยแต่ออกช้า เลยต้องไปโหลดเจ้าอื่นที่ไม่ชัดแต่ออกเร็วกว่าแทน

Quote Originally Posted by Domino View Post
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ว่ารูปคุณใหญ่ไปนิดป่าวแบบเป็นห่วงคน56k
    มันมีเวปย่ออยู่ ตอนนี้มันปรับปรุงเซิฟ- -* เปิด9.27พรุ่งนี้อ่าฮะ เด่วจะไปลดมาให้

ขอดันอีก 1 ทีครับ อยากได้ไปดูมาก โดจินของตัวละครในรูป
    (ใครมี รบกวน pm มาด้วยครับ)

Quote Originally Posted by l3oatsukeza View Post
    ขอดันอีก 1 ทีครับ อยากได้ไปดูมาก โดจินของตัวละครในรูป
    (ใครมี รบกวน pm มาด้วยครับ)
    -0- อยากได้รูปโดจินหยอท่าน

Quote Originally Posted by karas100 View Post
    -0- อยากได้รูปโดจินหยอท่าน
    ครับ
    ถ้ามี ก็รบกวน pm ลิ้งคให้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member lilith's Avatar

Quote Originally Posted by Yoshimitsu View Post
    ชอบลายเซ็นของท่าน karas100 จัง
    เคยโหลดแฟนซับของเรื่องนี้มาดูตั้งแต่ยังไม่มี license ในไทยน่ะครับ ถ้าจำไม่ผิดมีเจ้านึงทำแบบ HD 720p ด้วยแต่ออกช้า เลยต้องไปโหลดเจ้าอื่นที่ไม่ชัดแต่ออกเร็วกว่าแทน
    เรื่องอะไรครับ มีลิขสิทธิ์ด้วยเหรอ จะได้ไปหาซื้อมาดูมั่ง

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by l3oatsukeza View Post
    ขอดันนิดครับ
    มีใครพอจะหาโดจินที่มีตัวละครในรูปนั่นได้มั่งครับ
    แบบว่าน่ารักดี ชอบอะ
    ส่วนที่คุณ Violent ส่งมาให้ ผมโหลดเสร็จ ได้ดูไปบ้าง ยังงงๆอยู่ แต่ก็ขอบคุณนะครับที่หามาให้ ^_^
    จัดให้ครับ

http://akibakko.net/tag/kyonko

ถ้าเกี่ยวกะอนิเมะ เว็บนี้มีหมดแหละ อิอิ

EDIT : เหมือนคุณ sutlore จะบอกแหล่งไปแล้วนี่น่า (ลืมดูเน่อ)

ยังไงก็ยังมี itsuko อีกตัวนะ
    Last edited by Deleterious; 30 Dec 2008 at 21:45:09.

Quote Originally Posted by Deleterious View Post
    จัดให้ครับ

http://akibakko.net/tag/kyonko

ถ้าเกี่ยวกะอนิเมะ เว็บนี้มีหมดแหละ อิอิ
    ขอบคุณครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks