Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA:IV รถคันนี้หาได้จากที่ไหนมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA:IV รถคันนี้หาได้จากที่ไหนมั่ง

GTA:IV รถคันนี้หาได้จากที่ไหนมั่ง

แบบนอกภารกิจ อ่ะคับ

น่าจะมีในสูตรนะ

แบบอยากได้ไปขับตลอดเกมส์จิงๆ

1.จะได้มาจากเพื่อนเราที่เป็นเกย์จำชื่อไม่ได้เมื่อทำภารกิจจบ
    2.ทำภารกิจแข่งรถของ brucie แล้วขโมยมาแต่จะลดความสนิทเพราะภารกิจล้มเหลว
    3.ภารกิจขโมยรถใน ข้อความของ stevie อันนี้แค่ไปขโมยแต่พอส่งรถแล้วอาจจะมีจอดตามถนน
    ถ้าขโมยได้แล้วให้ไปจอดหน้า safehouse ตรงพื้นที่สี่เหลี่ยมสีเหลือง

Comment

เล่นจบแล้ว ก็เจอทั่วๆไปตามร้านขายยา เอ้ย ตามถนนอะครับ

Comment

ทำภาระกิจ แข่งรถของ Brucie จนครบสามเกาะอ่ะครับ จะมีให้หยิบไปขับได้เรื่อยๆ ตรงที่ที่กำหนดไว้ (ยังไม่รู้ว่าจดไว้ตรงไหนเพราะยังเล่นไม่จบ)

Comment

ไอ้รถคันนึ้แหละที่ผมทำหาย...
          เล่นจนจบไป 80กว่า% แล้วยังหาอีกคันไม่ได้เลย...เซ็งเกวร์

Comment

เวนกรรม ของผมเอารถคันนี้น่ะไปสตั๊นข้ามคลอง แล้วตกน้ำ ทำไงดีครับ อยากได้อีก

Comment

ผมก็เอาไป บู๊ ซะ ระเบิดไปและ -*-

เท่+แรง

Comment

เคยสังเกตุไหมว่าถ้าเราขับรถอะไรอยู่มันจะมีรถเหมือนเราเต็มถนนเลย

Comment

ผมขับ trashmaster แต่เจอเพื่อนแค่คันเดียวเองคับ

Comment

Originally posted by mrair View Post
                    เคยสังเกตุไหมว่าถ้าเราขับรถอะไรอยู่มันจะมีรถเหมือนเราเต็มถนนเลย
                    ถูกต้องที่สุด
                    ว่าแต่ แล้ว มันมีสูตรมั้ยอะ ไอ ลำโบ เนี้ย

Comment

นี่นี่ครับ ผมได้ใช้แล้วนะครับ

ให้คุณสังเกตในมือถืออะคับตรงข้อความ มันจะมันองความแปลกที่ไม่ใช่ชื่อเพื่อนเราอะคับ

เขาจะส่งรูป รถมาให้แล้วในข้อความจะบอกที่อยู่ของรถในเขตของแต่ละเมือง

แล้วไปขโมยมาตามที่จุดต่างๆซึ่งมีอยู่30จุด(30คัน)อะครับ แล้วเอาไปส่งในอู่รูปรถอะคับ
                      (บ้านที่อยู่เมือง2อะครับหลังจากที่พักเราเมือง1ไฟไหม้อะครับ)

ซึ้งหาไม่ยากครับ เปิดแผนที่แล้วดูชื่อเขตของเมืองทั้ง3อะครับ

ผมยังหาได้ 26 คันอยู่เลย ตอนแรกผมก็อยากได้รถแบบคุณนั้นแหละ ตอนนี้มีจอดเต็มบ้านแล้วครับ

Comment

Working...
                      X