Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหากับ 4850 อ่ะครับช่วยตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหากับ 4850 อ่ะครับช่วยตอบหน่อยครับ

Power Color HD4850 PCS+ พิ่งซื้อมาได้สองเดือนครับ พัดลมการ์ดจอมันไม่หมุนครับ พอผมเปิดเครื่องมันหมุนแปปนึงแล้วก็หยุดไป บางทีก็ไม่หมุนเลยตั้งแต่เปิด เครื่องยังไม่ได้ทำงานเลยนะครับ ยังไม่มีเสียง ติ๊ด เลย พัดลมมันเสีย หรือการ์ดมันเสียครับ แบบนี้

ตอนที่มันยังใช้งานได้ครั้งสุดท้ายผม โหลดบิตไว้ ร้อนประมาณ 54 องศา ตลอดครับ

Comment

ถ้าต่อสายไฟเข้าการ์ดได้ถูกต้องทุกอย่างแล้วยังไม่หมุนก็ส่งเคลมได้คับ

Comment

ขอบคุณครับ คิดว่าพัดลมมันเสียรึเปล่าครับ ผมกะเปลื่ยนซิงค์การ์ดจอใหม่พอดีอ่ะครับ หรือว่าการืดเสียเลยครับอาการแบบนี้

Comment

เคยดูในyoutube อ่ะคับอาการเดียวกะท่านเยยเด๋วหมุนเด๋วไม่หมุน

Comment

เคลมครับ

Comment

Working...
            X