Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ึัๆึคับหูฟังkoss portropro มันเสียงแบบแตก ทำไงดีึัคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ึัๆึคับหูฟังkoss portropro มันเสียงแบบแตก ทำไงดีึัคับ

พี่ึัๆึคับหูฟังkoss portropro มันเสียงแบบแตก ทำไงดีึัคับ
    พอดีผมแกะดูแล้วว่าไม่เส้นผมอยู่ข้างในอ่าคับ
    เปิดดัง แ้ล้วเห็นพลาสติกในนั้นมัน หลุดนิดนึง
    ทำไงดีึคับ
    ปล.โมสายมาเครมไม่ได้T^T

ให้คนโมสายเช็คให้ครับ ลุยเลย ไม่น่าเสียตัง ถ้าแค่เอาเส้นผมออก

Comment

Originally posted by leahlover View Post
      ให้คนโมสายเช็คให้ครับ ลุยเลย ไม่น่าเสียตัง ถ้าแค่เอาเส้นผมออก
      แกดูหมดแล้วว่าไม่มีเลยสักเส้น คับ
      เห็นจุดนั้นสั่นจิงๆแบบมุมๆ

Comment

Working...
      X